HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

đã ai được gọi đi phỏng vấn ở HN chưa ? vị trí khách hàng cá nhân ý . mới ra trường nên k biết có đc k

thi tuyển pv ở đây lâu có kqua thì phải, chẳng biết đằng nào mà lần @@

Phỏng vấn Ocean đúng hài, cho giới thiệu bản thân 2-3 phút mà tức cái đang nói chặn họng luôn chuyển sang câu 2 trả lời 3 phút rằng trong 1 tháng huy động được 5 tỷ không?? chỉ trả lời có hay không thôi , rồi cho ngồi đứng dậy. Bực hết cả mình. Lương thì có 2 triệu mà....

Chán Ngân hàng này? mình nộp hồ sơ vị trí hỗ trợ kinh doanh hết hạn mùng 10/06 tại HN. mình tốt nghiệp kinh tế và có kinh nghiệm làm FPT, Chứng khoán và Ngân hàng VPBank thế mà không qua được vòng hồ sơ. Chán Nhân sự bên ngân hàng này !!! hu2

vị trí hỗ trợ KD chiều nay mình được gọi đi thi ở Hai bà trưng này!!!

Phỏng vấn Ocean đúng hài, cho giới thiệu bản thân 2-3 phút mà tức cái đang nói chặn họng luôn chuyển sang câu 2 trả lời 3 phút rằng trong 1 tháng huy động được 5 tỷ không?? chỉ trả lời có hay không thôi , rồi cho ngồi đứng dậy. Bực hết cả mình. Lương thì có 2 triệu mà....
Bạn ơi, minh đã từng pv ở ocean như bạn. Nhưng mình thấy cách anh chị phỏng vấn như vậy khá hay và nhanh nhạy. họ chỉ thử phản ứng nhanh của ứng viên thôi mà. Đôi khi chi nói 1-2 câu nhà tuyển dụng đã hiểu sơ qua về tính cách cũng như tác phong rồi, vì họ cũng ko có nhiều thời gian mà.

đã bạn nào ở hải phòng nhận được điện thoại gọi đi phỏng vấn ở ngân hàng chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên