Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thấy hụt hẫng kiểu gì ấy, đi pv thấy cũng ổn mà hnay có bạn được gọi rồi mình thì chả thấy gì.oa oa:(:(:(

"bui ngoan, post: 604653, member: 177170"]chị nhân sự bảo là ai k đỗ thì có kết quả sớm, còn những người đỗ có kết quả sau bạn nhé! cứ yên tâm bạn ak! đáy là trường hợp đặc biệt thôi! k nên mất hi vọng bạn ak[/quote]

T cũng nghĩ đó là những trường hợp đặc biệt. Hoặc là quen biết, hoặc những người đã làm ở các NH khác. Tối hum qua, t còn mơ mình đậu ACB chứ. Chắc tại hi vọng nhiu quá! Thank b nhé. Lại hi vọng và chờ đợi. :) mong ấy và tớ đều đậu ACB đợt này.

Mình ko chắc. Nhưng mà 10 ng biết thì 9 người nói thẳng vào mặt mình như vậy. Nói với mình cơ chế ngoài này nó khác, mình tốt nghiệp trong Nam mới về quê 1 năm. Nhưng mà kệ, mai cứ xông pha, ra trận 1 lần cho ko hối hận,. hjhj
ACB gọi mình mai đi phỏng vấn ở PCT - Hà Nội. Thế là có mấy vòng pvấn tất cả c nhở ?
Mình thi tuyển vị trí RA

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back