Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hnay pv tốt ko. chắc t cũng ko có nhiều hy vọng ,hic, pv run run, haz , lai công cuộc chờ đợi

hnay pv tốt ko. chắc t cũng ko có nhiều hy vọng ,hic, pv run run, haz , lai công cuộc chờ đợi
cậu pv PFC à, hôm thi test kq của cậu thế nào, hôm tớ test ba phần đầu đều ổn, chì có phần kỹ năng bán hàng tớ được 5/10, nên ko biết thế nào

{ help help ! } thi ngân hàng acb thứ 7 26/5 này !

Ngày kia mình dc gọi đi thi tuyển vào ACB,mọi ng` ai bít gần đây ACB thi cho đề thi thế nào,dạng bài kiểu gì ko tư vấn giúp mình với :D
ai có tài liệu gì hay tư vấn minh với và để lại số điện thoại nếu đi thi mà trúng tủ thì mình alo mời đi uống nước luôn.(ở Hà Nội nhé :)) )
tình hình là như vậy :))

Bạn phỏng vấn lúc mấy giờ? Không biết tớ với bạn có gặp nhau ko nhỉ? Tớ phỏng vấn lúc hơn 11h í. Lúc đi ra đói quá với cả chỗ chờ chật kinh nên tớ về luôn.

thế bạn nộp hồ sơ đợt nào vậy? bạn thi vị trí gì? họ gọi hẹn bạn đi thi ở đâu vậy? mình nghe nói acb đang ngừng tuyển mà, kì thật đấy

[/QUOTE]Ngày kia mình dc gọi đi thi tuyển vào ACB,mọi ng` ai bít gần đây ACB thi cho đề thi thế nào,dạng bài kiểu gì ko tư vấn giúp mình với :D
ai có tài liệu gì hay tư vấn minh với và để lại số điện thoại nếu đi thi mà trúng tủ thì mình alo mời đi uống nước luôn.(ở Hà Nội nhé :)) )
tình hình là như vậy :))[/QUOTE]
Bạn thi vị trí gì? Đề thi RA ở ACB là đề trắc nghiệm:
- 27 câu IQ, chủ yếu là tính nhẩm và chuỗi số logic, một số câu về logic nữa, bạn có thể tham khảo ở các trang trước mọi người đã trao đổi nhé.
- 30 câu tiếng anh, quả thực là tớ ko nhớ được, nhưng không khó đâu, trình độ B là làm ngon rồi
- 80 câu nghiệp vụ bao gồm: các chỉ tiêu kinh tế tài chính, nghiệp vụ bán hàng, kiến thức về luật kinh tế, ngày Việt Nam gia nhập một số tổ chức như ASEAN, WTO... rồi BOT, BT...
Tớ nhớ được có nhiêu đó thôi, bạn chịu khó xem lại các page trước nhé, mọi người trao đổi cũng chi tiết lắm.

Phỏng vấn như thế nào vậy bạn ??? mình vừa gọi lên phòng nhân sự thì biết qua vòng 1 rồi đợi họ sắp xếp gọi pv thui. nên hơi hồi hộp. Bạn nào muốn biết kết quả cứ gọi thẳng lên đó mà hỏi khỏi phải chờ đợi 0839290999 nhánh 564

hi cả nhà, ai di pv hum 17/05 đã có kết quả chưa, ai đậu rùi hay được pv vòng 2 thì alo cho cả nhà khỏi phải chờ. mặc dù hy vọng là mong manh nhưng cứ hy vọng vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên