Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu được ACB gọi bổ sung hồ sơ thì có chắc chắn trúng tuyển k các bạn. Mình thi viết, phỏng vấn rùi. Ngày hum qua nhận đc thông báo bổ sung hồ sơ. Hồi hộp quá. Bạn nào bít trả lời mình với nha. thanks.
thế này thì bạn chắc trúng tuyển rồi

cái này tớ cũng ko rõ lắm, nhưng tớ nghĩ là có hỗ trợ tiền thuê nhà thôi, ko trông vào lương đào tạo sống sao nổi

cái này tớ cũng ko rõ lắm, nhưng tớ nghĩ là có hỗ trợ tiền thuê nhà thôi, ko trông vào lương đào tạo sống sao nổi

Hihi, hôm nào rỗi, cậu hỏi giúp mý bạn ý cho tớ vs nha :D Sắp đi mà nghĩ cái khoản đi về là... :-s

chị tớ đi đào tạo thì dc tiền hổ trợ các bạn à, không thì mướn khách sạn hay là có ks riêng của acb để mình trú khi đi đào tạo đấy! Có tiền trưa nữa nhé, vì đơn giản khi không đạt chỉ tiêu thì các bác bị văng ra và phải đền tiền đào tạo cơ mà :p

Mình đợi tới cả nửa tháng trời mà chẳng thấy ACN xi - nhê lại là sao? chắc tạch rùi. Mà ai thi PFC ở Hải Phòng đợt 25.2 đã nhận được lời mời phỏng vấn lần 2 chưa?

chị tớ đi đào tạo thì dc tiền hổ trợ các bạn à, không thì mướn khách sạn hay là có ks riêng của acb để mình trú khi đi đào tạo đấy! Có tiền trưa nữa nhé, vì đơn giản khi không đạt chỉ tiêu thì các bác bị văng ra và phải đền tiền đào tạo cơ mà :p

Hic, sao k thấy phòng NS bảo j vụ này nhỉ? K být mình gọi lên ấy hỏi hay đợi ngày đầu tiên họ mới thông báo các bạn nhỉ? Luk đi kí offer k thấy chị NS bảoj? Tớ cũng wên hỏi mất :( Giờ đang k být làm sao :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên