Kinh nghiệm thi tuyển Nhân viên Ngoại hối Ngân hàng Đông Á.

tình hình là ngày mai em thi tuyển vị trí Nhân viên Ngoại hối bên ngân hàng Đông Á, lần đầu tham gia ứng tuyển và thi tuyển vào ngân hàng nên chưa có kinh nghiệm gì hết, cả nhà có ai đã từng ứng tuyển vị trí này chia sẻ cho em với, :)

Hôm trước pv đông lắm. chia theo ca. mà vô đó thấy trên bàn phó gd cả một xấp hồ sơ dày cui chắc cả trăm cái thông tin ứng viên luôn á

Bạn nào mới phỏng vấn nhân viên kinh doanh ngoại hối sáng nay ở Hà Nội, add nick yahoo nói chuyện chút nha (dangleminh179)

Có bạn nào phỏng vấn NVKDNH ở Phan Đăng Lưu ngày 26/7/2013 được gọi đi làm chưa vậy. Mình thấy có nhiều bạn phỏng vấn sau mà có kết quả đậu, rớt, đi làm gì hết rồi mà sao h mình vẫn bật vô âm tín, không nhận được mail báo rớt nữa. Bạn nào thi chung đợt cho mình biết thông tin với, để mình k phải hi vọng=.=
Thank các bạn nhiều nha

Bạn gửi mail vô phòng nhân sự hỏi đi bạn. Bình thường pv sau 1, 2 tuần là có kết quả rùi á. Lần trc mình gửi mail hỏi thì sau 2 ngày được reply lại đó bạn

bạn Hồng Nhạn ơi, bạn cho mình xin địa chỉ mail của phòng nhân sự đc k bạn?

Thank bạn^^. Mình gửi mail hỏi rồi nhưng vẫn k thấy trả lời. Chắc là mình bỏ luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên