Kinh nghiệm thi Agribank

Có bạn nào thi kế toán ko? Chúng ta lập nhóm ôn chung đi. Mình thi tập trung ở Cần Thơ nhưng về Kiên Giang làm.... Hiện tại đang hồi hộp ko biết đề thi 120p là trắc nghiệm hay tự luận nữa mà tới 100 điểm lận. Thấy 90% là Tự luận rồi. Không biết ôn môn gì nữa? Haiz.......

Có danh sách đi tiếp vòng 2 rồi ah bạn, nhanh vậy. Trên ds có ghi là ngày mấy thi ko vậy bạn ơi?[/QUOTE]

Có bạn nào thi kế toán ko? Chúng ta lập nhóm ôn chung đi. Mình thi tập trung ở Cần Thơ nhưng về Kiên Giang làm.... Hiện tại đang hồi hộp ko biết đề thi 120p là trắc nghiệm hay tự luận nữa mà tới 100 điểm lận. Thấy 90% là Tự luận rồi. Không biết ôn môn gì nữa? Haiz.......
Mình thì thi tuyển ở CT, ứng tuyển làm việc ở CT luôn nè. Giờ cũng chưa ôn luyện được gì cả. Mà bạn biết khi nào thi không?

Mình nhận được điện thoại của Chi nhánh là thông báo đậu vòng phỏng vấn, chờ lịch thi viết trên Website Agribank. Bạn nào cùng thi Kế toán cụm Cần Thơ thì mình lập nhóm ôn đi các bạn. Các bạn add nick Facebook của mình để cùng tạo nhóm cho dễ nhé - Ki Sa Na - ảnh đại diện là nhân vật phim hoạt hình KaitoKid

Tìm 1 bạn ôn thi vị trí kế toán Agribank cùng: Nam nữ đều được, ở Hà Nội, Khu vực gần Học viện ngân hàng, Bách khoa. Mình chưa đi làm ngân hàng, đã học Học viện ngân hàng. Ai có nhu cầu ôn cùng thì inbox mình nhé. Thanks!

cho mình hoi ty giá như này là như nào ạ, EUR/VND = 25.230- 25.295- 25.475 mình chi biết mỗi ty giá có hai mức giá mua bán thui, hic, có bạn nào bít giú mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên