Kinh nghiệm sơ tuyển vị trí nhân viên phát triển kinh doanh của Ngân hàng Đông Á

Em đợi mòn mỏi cuối cung cũng được bên ngân hàng Đông Á gọi ngày mai 10h lên sơ tuyển.
Mấy anh chị cho em hỏi e cần chuẩn bị những gì ạ ?
Có thi môn gì không ạ ?
Nhân viên phát triển kinh doanh là mình họat động về những gì ạ
À mà nếu người ta bảo mình đề xuất mức lương thì mình nên nói bao nhiêu là hợp lí...em là sinh viên mới ra trường nên chưa có kinh nghiệm tuyển dụng hix mong mấy anh chị giúp đỡ..
Về hồ sơ em nên chuẩn bị gì ?
Chân thành cảm ơn mấy anh chị !!

Trên diễn đàn này có rất nhiều box cùng nội dung. Bạn chịu khó search đi. Ai cũng như bạn thì forum loãng mất

Bạn ơi. Cho mình hỏi với ! Chắc là bạn đã đi sơ tuyển vị trí nhân viên phát triển kinh doanh rồi đúng không? Bạn có thể chia sẽ cho mình một ít kinh nghiệm được không bạn. Bên bộ phận nhân sự đã hỏi những gì vậy bạn? Mong là bạn giúp mình với !

họ sẽ kêu bạn giới thiệu về bản thân mình, rồi vì sao bạn chọn công việc này? Bạn có nghĩ bạn phù hợp với nó không tại sao? và hỏi bạn hiểu gì về công việc đó mà bạn thi tuyển?
Nói chung họ hỏi để xem phản xạ của bạn ra sao và cách tốt nhất bạn trả lời chi tiết cụ thể, đừng nói quá cao siêu và tỏ ra bạn sẽ là người sẽ gắn bó lâu với ngân hàng là ok đó.
Good lucky!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back