Kinh nghiệm phỏng vấn vị trí Trưởng nhóm bán hàng trực tiếp VP bank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí trưởng nhóm bán hàng trực tiếp tại VP bank chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm? Thứ 2 mình đi phỏng vấn rồi, vì chưa có kinh nghiệm ứng tuyển vào ngân hàng nên ko biết thế nào cả.

Giống mình nhỉ, chưa có kinh nghiệm gì về việc phỏng vấn trong lĩnh vực ngân hàng. Thôi thì cứ tự tin vậy!

Dear Daolee

Bạn sắp tới phỏng vấn vị trí tên tiếng Anh là gì vậy? có chị nhân sự VPBank gọi cho mình nói mình tham gia vị trí Senior nhưng mà mình ko nhớ rõ.

Thứ 2 này mình cũng đi pv, nhưng là nhân viên bán hàng trực tiếp thôi. Mọi ng có kinh nghiệm thì share cho mình vs nhé.

Mình cũng thế, cái vị trí này mình thấy sao sao ý. Giống như cộng tác viên vậy, chắc lương bèo bọt lắm đây.

Hì, cái bọn VP bank này chắc nợ xấu nhiều quá nên bây h toàn tuyển nhân viên đi huy động thôi, làm ngân hàng khó nhất là đi huy động mà, vất vả, khó khăn

Hì, cái bọn VP bank này chắc nợ xấu nhiều quá nên bây h toàn tuyển nhân viên đi huy động thôi, làm ngân hàng khó nhất là đi huy động mà, vất vả, khó khăn
VPBank hiện cũng khá " hót" đó bạn daolee. Like cho VPBank :))

Lương cộng tác viên VPbank không hề bèo bọt nha. Từ tháng thứ 3 là cao hơn trong ngân hàng đó nha. Nhưng nói chung là tùy khu vực. Nếu làm ở Bình Dương, Đồng Nai thì cứ vi vu luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên