Kinh nghiệm phỏng vấn CV Thẩm Định tại Techcombank

Mình xin chào tất cả các bạn!
Mình vừa được gọi đi phỏng vấn vị trí chuyên viên thẩm định tại Techcombank.
Bạn nào đã đi phỏng vấn tại Techcombank xin chia sẻ với mình 1 chút kinh nghiệm ạ.
Xin chân thành cảm ơn các bạn ^^

Chao ban, minh lam tham dinh ca nhan tai TCB day. Ban ko noi ro tham dinh tin dung ca nhan hay doanh nghiep. nhung nhin chung thi can tim hieu xem cong viec cu the la lam nhung viec gi. voi ca nhan thi cv nhu sau:
- nhận hs từ cn gửi lên, kiểm tra đầu mục hs xem đầy đủ hs theo quy trình chưa, chưa đủ thì yêu cầu bổ sung. Đủ rồi thì bắt tay vào soi xét hs thật kĩ, thẩm định khách hàng và kiểm tra chéo thông tin. nếu ok hết thì đề xuất cho vay, nếu có dấu hiệu lừa dối gì thì từ chối thẳng tay :D

Cảm ơn bạn hanh nuong nhé, bạn ơi, bạn làm thẩm định tại TCB đã lâu chưa? ngày xưa lúc thi có khó không vậy? mình đã tìm hiểu kỹ các công việc của NV thẩm định rồi. Cảm ơn bạn nhé

Ủa mình tưởng cái này hạn nộp đến 21/9 mà, giờ đã gọi đi thi tuyển r à :(

TCB sau cái vụ nhân viên QHKH DN lớn thì mình toàn bị over thôi hix buồn lắm ý :((

mình cũng được gọi đi phỏng vấn vị trí thẩm định tín dụng cá nhân :)

minh lam duoc 3nam roi. Hoi truoc Tcb ko co tuyen truc tiep ma thue cong ty Manpower ngoai de lam viec do. Cung test IQ, phong van 2-3 vong gi do :D. Bay h Tcb tuyen truc tiep nen ban chi den gap Truong, pho phong hoac co ca Giam doc Trung tam phong van cung. Cai quan trong la the hien tinh cach: co ky luat, nguyen tac, ham hoc hoi, muon dong gop cho tap the, san sang lam them gio...chiu duoc ap luc cv :)

minh lam duoc 3nam roi. Hoi truoc Tcb ko co tuyen truc tiep ma thue cong ty Manpower ngoai de lam viec do. Cung test IQ, phong van 2-3 vong gi do :D. Bay h Tcb tuyen truc tiep nen ban chi den gap Truong, pho phong hoac co ca Giam doc Trung tam phong van cung. Cai quan trong la the hien tinh cach: co ky luat, nguyen tac, ham hoc hoi, muon dong gop cho tap the, san sang lam them gio...chiu duoc ap luc cv :)
chị hạnh cho em xin nick yh với, hi hi

Mà mấy bạn thi vào ngày mai không nhỉ, cho mình confirm thời gian địa điểm với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s