Kinh nghiệm khi đi đào tạo tại ngân hàng TPBank - những điều cần lưu ý.

Bạn nào đã từng đi đào tạo nhân viên kinh doanh mới tại TPbank cho mình xin ít ý kiến với.Lúc đến nhận việc có phải đóng tiền đào tạo trước không.Tỷ lệ chọi trong khâu đào tạo có nhiều không.Cơ hội vào làm việc có cao không.Mình mới nhận được thư mời đi ký hợp đồng nhưng trước khi được nhận việc phải qua đào tạo của ngân hàng mà theo điều khoản của ngân hàng mà không qua kỳ thi đào tạo phải bồi hoàn 5tr tiền đào tạo cho ngân hàng.Mình là sinh viên cũng ko có tiền nên băn khoăn quá.

Uh t cũng thế. T6. 2h chiều,k pít mình đóng tiền trc khj đào tạo hay tnao nhỉ...còn về vde thi sau khóa đào tạo thì khá khó khăn đấy ( t nghe 1 chị bỉu thế) cái nỳ khi có tgian t sẽ hỏi rõ
mai mà ký vào cái hđ là coi như mình đi học rồi à bạn. hay là suy nghĩ rồi hsau ký cũng đc nhỉ. vụ này thấy cứ thế nào ấy

mai mà ký vào cái hđ là coi như mình đi học rồi à bạn. hay là suy nghĩ rồi hsau ký cũng đc nhỉ. vụ này thấy cứ thế nào ấy
Ký vào hợp đồng là phải đi học đấy.Không đi học coi như phá vỡ hợp đồng và phải đền tiền đào tạo.

Uh t cũng thế. T6. 2h chiều,k pít mình đóng tiền trc khj đào tạo hay tnao nhỉ...còn về vde thi sau khóa đào tạo thì khá khó khăn đấy ( t nghe 1 chị bỉu thế) cái nỳ khi có tgian t sẽ hỏi rõ
Đóng tiền đào tạo sau.Tớ hỏi thẳng chị làm nhân sự ở đấy rồi.Nhưng mà nếu không thi qua đào tạo thì phải đền khoản tiền đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên