Kinh nghiệm khi đi đào tạo tại ngân hàng TPBank - những điều cần lưu ý.

Bạn nào đã từng đi đào tạo nhân viên kinh doanh mới tại TPbank cho mình xin ít ý kiến với.Lúc đến nhận việc có phải đóng tiền đào tạo trước không.Tỷ lệ chọi trong khâu đào tạo có nhiều không.Cơ hội vào làm việc có cao không.Mình mới nhận được thư mời đi ký hợp đồng nhưng trước khi được nhận việc phải qua đào tạo của ngân hàng mà theo điều khoản của ngân hàng mà không qua kỳ thi đào tạo phải bồi hoàn 5tr tiền đào tạo cho ngân hàng.Mình là sinh viên cũng ko có tiền nên băn khoăn quá.

Bạn có biết môi trường làm việc ở đấy như thế nào không.Bạn ở thủy nguyên,hải phòng à.
Ko t đang ở hn, hội sở bên duy tân thông báo đi mà bạn. Bạn nhận đc thông báo từ đâu..mtrg lm vc thì khá căng đấy bạn ak, lm tín dụng mà ko wen bít k wan hệ thì out :(( t cũng đang lo, suy nghĩ xem tnao..

Ko t đang ở hn, hội sở bên duy tân thông báo đi mà bạn. Bạn nhận đc thông báo từ đâu..mtrg lm vc thì khá căng đấy bạn ak, lm tín dụng mà ko wen bít k wan hệ thì out :(( t cũng đang lo, suy nghĩ xem tnao..
Nếu được nhận thì mình phải cố gắng bám trụ lại thôi.Nhưng điều tớ sợ là quá trình đào tạo khó khăn,đề thi khó.Nếu không qua được đào tạo là mình phải bồi hoàn cho ngân hàng 5 triệu.Tớ được gửi mail là thứ 6 đến chi nhánh bên Láng Hạ ký hợp đồng.Bạn có thế không.

t cũng thứ 6 này qua láng hạ nàcungxungx đang băn khoăn vụ đào tạo quá. ai biết gì share ít thông tin với

Nếu được nhận thì mình phải cố gắng bám trụ lại thôi.Nhưng điều tớ sợ là quá trình đào tạo khó khăn,đề thi khó.Nếu không qua được đào tạo là mình phải bồi hoàn cho ngân hàng 5 triệu.Tớ được gửi mail là thứ 6 đến chi nhánh bên Láng Hạ ký hợp đồng.Bạn có thế không.
Uh t cũng thế. T6. 2h chiều,k pít mình đóng tiền trc khj đào tạo hay tnao nhỉ...còn về vde thi sau khóa đào tạo thì khá khó khăn đấy ( t nghe 1 chị bỉu thế) cái nỳ khi có tgian t sẽ hỏi rõ

t cũng thứ 6 này qua láng hạ nàcungxungx đang băn khoăn vụ đào tạo quá. ai biết gì share ít thông tin với
Tớ cũng tìm hiểu trên mạng rồi mà không thấy thông tin gì về vụ đào tạo này.Lên đây hỏi mà không thấy ai biết thông tin gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back
Bên trên