KienLongBank tuyển thực tập sinh theo chương trình Sinh viên thực tập 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ở Hà Nội thì sao nhỉ? KienLongBank cũng có mấy chi nhánh ở HN phải không các bác ?

Tình hình là nhỏ bạn đợt vừa rồi thực tập ở KienLongBank, chỉ 1 vòng hồ sơ thôi là nhận ngay. Tuy nhiên, nó thực tập 2 tuần là bỏ ngang vì Kien Long ko mặn mòi chuyện thực tập. Zô ko cho làm gì cả. 1 tuần đi 3 buổi (lưu ý, ko phải 3 ngày). 1 buổi lên 2 tiếng đồng hồ.

Tình hình là nhỏ bạn đợt vừa rồi thực tập ở KienLongBank, chỉ 1 vòng hồ sơ thôi là nhận ngay. Tuy nhiên, nó thực tập 2 tuần là bỏ ngang vì Kien Long ko mặn mòi chuyện thực tập. Zô ko cho làm gì cả. 1 tuần đi 3 buổi (lưu ý, ko phải 3 ngày). 1 buổi lên 2 tiếng đồng hồ.

Chung quy lại thì cũng 1 phần các chương trình tuyển TTS (Rầm Rộ hay Nhỏ giọt) cũng là 1 chiến lược PR mà thôi :D

TT kiểu này thì cũng giống TH Nhờ Người Quen xin cho 1 chỗ rồi :D - Mà các bạn cũng đừng hi vọng nhiều lắm, quan trọng là mình biết nắm bắt cơ hội, dù thời gian lên ít nhưng cũng nên bít mình nên thu lại đc những cái gì ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t đi xin giấy xác nhận, nhưng trường không cho. h ít người xin, không phải khoa ngân hàng thì họ không cho dấu. huhu
Cũng chưa biết đc mà, thiết nghĩ sẽ có PV 1 vong chứ nhỉ, chứ theo CV thì tiêu chí là Ảnh Cv dễ nhìn và Bảng điểm đẹp rồi :D

thế thì chắc là không có phụ cấp gì hả bạn?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,234
Thành viên mới nhất
789clubvipbiz