KienLong Bank về tay ai?

kenfntnkg

Super Moderator
Super Mod
Theo thông tin mình mới biết (chắc cũ mèm rồi), là Gạch Đồng Tâm đã thâu tóm hết toàn bộ ngân hàng Kiên Long.

Trong khi, trước đó mình cứ nghĩ, sau việc Bầu Kiên bỏ Kiên Long, chuyển giao cho Sacombank hoặc Phương Nam chứ?

Có ai cùng thông tin với mình không????:-?

Theo thông tin mình mới biết (chắc cũ mèm rồi), là Gạch Đồng Tâm đã thâu tóm hết toàn bộ ngân hàng Kiên Long.

Trong khi, trước đó mình cứ nghĩ, sau việc Bầu Kiên bỏ Kiên Long, chuyển giao cho Sacombank hoặc Phương Nam chứ?

Có ai cùng thông tin với mình không????:-?
Chính xác, thật ra không phải thâu tóm mà là nhóm cổ đông "mỗi ngày tôi chọn một niềm vui" bán lại giá cao. Mua 10k, bán 15, 16k...
Vì sao bán được giá cao thì...

Các ngân hàng DaiA Bank, KienLong Bank đều là ngân hàng con của ngân hàng ACB, sau sự kiện bầu Kiên thì ACB quyết tâm rút hết vốn ở các ngân hàng con này, bằng chứng là DaiA Bank lập tức có tin được sáp nhập với HD Bank, còn KienLong Bank thì có vẻ cũng đã dàn xếp hết rồi, chỉ còn thông báo chính thức thôi. Cứ chờ rồi xem.

=D> cứ phán như thần ấy. Đừng đoán mò. Tớ là người KLB đây. hic!! Tớ chỉ góp ý thế này "Long - Phụng hòa minh". hết!!!

Đoán mò coi chừng bị trật đường rầy. hihhihih

=D> cứ phán như thần ấy. Đừng đoán mò. Tớ là người KLB đây. hic!! Tớ chỉ góp ý thế này "Long - Phụng hòa minh". hết!!!

Đoán mò coi chừng bị trật đường rầy. hihhihih

Mèn, Phụng này là Phụng nào. Mà trên đây đoán mò đoán trúng gì thì nó cũng vậy à, chỉ là rộng đường thông tin thui! hi hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên