Kiếm việc kinh doanh làm thêm

Chào bạn, tất cả các công ty Bảo hiểm đều chi tối đa hoa hồng năm đầu tiên cho đại lý của mình lên đến 40% (tùy theo sản phẩm và thời hạn đóng). Điều này được Nhà nước quy định bằng Luật kinh doanh bảo hiểm năm 2000 và sửa đổi 2010.

Còn việc ký kết thành công 1 hợp đồng bảo hiểm, có rất nhiều cách, cần rèn luyện và có duyên.

Thân chào bạn!

Nguyên chuyên viên huấn luyện DAI ICHI LIFE
sao lần trc nghe anh chia sẻ bảo là chuyển qua làm CV huấn luyện mà h lại có chứ nguyên @@

• Like
Reactions: A13
sao lần trc nghe anh chia sẻ bảo là chuyển qua làm CV huấn luyện mà h lại có chứ nguyên @@

Hix hix..tính ra nhiều người quan tâm mình quá.

Anh cám ơn em nhiều nhe.

Ừm, anh chuyển qua rồi. Nhưng do tính chất công việc anh đi các tỉnh nhiều, không nghỉ thứ 7 và CN. Nên gia đình anh phản đối, và làm áp ực quá....

Anh thấy ... thôi, nên chọn gia đình, tạm thời để sự nghiệp 1 bên. Rồi sao đó, lựa chọn công việc hài hòa được gia đình và công việc hi hi

Thế mình mới thấy rằng công việc dù lương cao nhưng cái quan trọng nhất đối với 1 người là gia đình

• Like
Reactions: A13
mình cũng đã từng nghĩ như bạn, làm nhân viên ngân hàng nhưng với thu nhập hàng tháng như bây giờ, ko biết đủ tiêu không chứ không dám nói là tích lũy được cái gì. Nhưng bây giờ kinh doanh cũng không phải dễ, kinh doanh gì, ở đâu, quản lý như thế nào khi không gần như không có thời gian rảnh rỗi trong tuần. mình đã từng có kế hoạch mở cửa hàng kinh doanh sản phẩm đồng mỹ nghệ, đã lập trang web riêng để giới thiệu sản phẩm và bán hàng online, vấn đề ở chỗ mình chưa mở được cửa hàng 1 phần vì cần số vốn lớn, 1 phần vì mình không có đủ thời gian để thực hiện. vẫn hi vọng có thể mở được 1 cở sở kinh doanh cho riêng mình :) cố gắng phấn đấu vs cái nghanh ngân hàng này để nuôi ước mơ.hi
Bạn à, cho mình hỏi kinh nghiệm mở 1 BookShop Online với. Hỗ trợ mình với nhé! Mình đang định thử sức bản thân mình xem thế nào. Mình đang có một ý tưởng trong đầu và muốn biến nó thành hiện thực. Bạn hỗ trợ mình nhé
Mình chỉ định mở BookShop Free thôi nhé!. Mình chưa có ý định bỏ quá nhiều chi phí đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên