Không có ngoại hình nên không dám làm ở ngân hàng

krongboy22

Thành viên tích cực
Chán quá đi mất thôi! mình hiện là sinh viên năm cuối chuẩn bị tốt nghiệp vào tháng 8 này. Nhưng mà thức khuyê với ăn uống không điều độ nên nhìn em cứ gầy mãi. mà cho dù ăn với ngủ đúng giờ thì chắc củng khá hơn một tẹo thôi. Ba mẹ thì cứ thúc dục mau thi xong lấy cái bằng rồi xin làm ở ngân hàng (khả năng đc làm NH các anh chị ạ) mà nhìn lại bản thân thấy mất tự tin. đi chơi củng mất tự tin chứ huống gì đi làm... có ai cùng trường hợp với mình không? tâm sự một tí đi. lo quá đi mất. mình cáo 1m68 mà có 52kg :)-s). Nãn

mình cũng vậy bạn ơi! là nữ mà mặt mình không dễ nhìn lắm! không biết chon theo học ngành này có sai lầm không nưa! chính vì ngoại hình mà mình thiếu tự tin thấy rỏ luôn á! mình cũng rất muốn hỏi mọi người ntn mà chẳng biết mở lời sao?

các bạn hãy tự tin lên chứ, nếu các bạn nắm kiến thức cơ bản và một số kỹ năng thì good thôi, người đẹp ko bằng người tài mak

nói vậy thôi chứ người ta nhìn cái ngoại hình là cái đầu tiên mà... có ai có cách j ko. chia sẻ với ...

nản thanh niên. mấy ông tai to mặt lớn thì cao to đẹp trai lắm chắc.
đọc cái tiêu đề mà hài.

mình cũng có khác gì bạn đâu, nhưng giờ mình đã có công việc và mình thấy chuyện ngoại hình có vấn đề gì đâu bạn đừng nghĩ nhiều làm gì cho mệt người ta tuyển nv chứ có tuyển người mẫu đâu

Mình thấp hơn bạn chút xíu và cũng chỉ...nặng khoảng bằng bạn :)) (hay là nhờ vậy mà trông mình còn...cân đối hơn bạn xíu?) :)):)) và hiện tại mình cũng đang làm ở 1 NH trong nước :D
Cố lên bạn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back