Không có Duyên với nghiệp Ngân hàng!!!

Bất công quá đi . Mình thì mấy sếp năn nỉ vào làm mà mình còn không thèm...Ngân hàng giờ toàn...xương không , vào là ôm một đống nợ của thế hệ " nhân tài " đi trước...:-s...chẳng thơm thảo gì đâu bạn ơi ! Bỏ ý định đi !

bạn phải xem lại cái CV của bạn lại đi... có thể là viết sơ sài quá

Đúng là phải có duyên với nghề mới đc.Nghề chọn người mà !
Nhưng mà tại sao lại phải là NH mới chịu???Nhiều cty ngoài thu nhập gấp đôi gấp ba NH mà sao ko chịu theo???
Giờ làm NH chỉ đc có cái mác chứ lương lậu bèo nhèo.hx

Có ai làm ngân hàng mà sống bằng luơng được không nhi? :-? Nhất là các đồng chí sales

Ai tóm tắt hộ cái :)

Gớm. Cái nhà bác này lười quá. Chỉ đc cái giống e. ^^

- - - Updated - - -

Bất công quá đi . Mình thì mấy sếp năn nỉ vào làm mà mình còn không thèm...Ngân hàng giờ toàn...xương không , vào là ôm một đống nợ của thế hệ " nhân tài " đi trước...:-s...chẳng thơm thảo gì đâu bạn ơi ! Bỏ ý định đi !

E mới năm 2 thôi các bác ơi. Đừng làm lụi tàn ý chí phấn đấu của e nha. Tội nghiệp e lắm. :(

T cũng thấy t điên mà bạn :(:( Điên tuyệt đối luôn:))
Thời buổi này, làm bank thì như nào rồi, ai cũng hiểu, nhưng càng khó thì lại càng muốn nhảy vào. Thế mới bảo, t là loại không biết điều, không an phận |-)

Em cũng giống anh vài năm trước, và rồi anh quyết định đi theo tiếng gọi của con tim khi có cơ hội, và a kết quả là a đã đắm thuyền, chìm nghỉm mất khá lâu... Nghĩ lại quyết định cũ anh chỉ hơi tiếc thôi, vì lúc đó công việc anh khá ổn, nhưng có thể trước mặt em là sóng lớn nhưng nếu trái tim em khát khao mãnh liệt rồi thì nếu có cơ hội hãy... BƠI ĐI, BƠI BẰNG TẤT CẢ SỨC LỰC!!! CÙNG VỚI CÁI ĐẦU TỈNH TÁO VÀ SUY NGHĨ LẠC QUAN :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên