Kết Quả thi tuyển Vietinbank 26/10

đy phỏng vấn lần nào vào cũng thấy hên xui ko vậy nè trời. Mỗi ng mỗi kiểu, ko bik đg nào mà lần nữa.
Hôm nay pv sớm, ngôi ngoài nghe hết phổ biến quy chế, cách thức pv của Vietin. nào là yêu cầu cán bộ phỏng vấn phải tắt đt, phải đánh giá này kia. Nhưng vô pv thì thui ùi, mình bước vào, có chào hỏi mà 2 người vẫn ko hề mảy may, nói chiện vô tư, không muốn ngước nhìn xem mình là thằng nào luôn. Hỏi pv thì một anh Nam hỏi, hỏi đc 1 2 câu rùi nhìn sang bên chị bên cạnh. chị bấm đt lia lịa và rồi nói được rùi đó em. Đy ra trong ngơ ngác.
Ha ha, me 2, mà bạn có phỏng vấn bàn số 2 không sao mà tình trạng giống mình thế, hình như ngân hàng đang thực hiện chiến dịch ko nhìn mặt mà bắt hình dong hay sao í, không thèm ngó xem mình 1 miếng luôn, 5 phút xong ra thấy... thôi rồi Lượm ơi!

đy phỏng vấn lần nào vào cũng thấy hên xui ko vậy nè trời. Mỗi ng mỗi kiểu, ko bik đg nào mà lần nữa.
Hôm nay pv sớm, ngôi ngoài nghe hết phổ biến quy chế, cách thức pv của Vietin. nào là yêu cầu cán bộ phỏng vấn phải tắt đt, phải đánh giá này kia. Nhưng vô pv thì thui ùi, mình bước vào, có chào hỏi mà 2 người vẫn ko hề mảy may, nói chiện vô tư, không muốn ngước nhìn xem mình là thằng nào luôn. Hỏi pv thì một anh Nam hỏi, hỏi đc 1 2 câu rùi nhìn sang bên chị bên cạnh. chị bấm đt lia lịa và rồi nói được rùi đó em. Đy ra trong ngơ ngác.
Chia buồn với bạn, bàn mình phỏng vấn thân thiện lắm. Mình được phỏng vấn khoảng 15', không hỏi nghiệp vụ ngân hàng mà hỏi xoáy vào chuyên ngành mình học,nói chung là phỏng vấn xong mình cũng thấy thoải mái dù trả lời vẫn chưa đc như ý, còn nhiều sai sót.

Trời hôm nay mới vào mail thấy lịch phỏng vấn mà đã qua rồi. Chắc mình không có duyên với Viettin quá. Ai cũng nhận được tin nhắn mà sao mình nhận được mỗi mail Có chuyện bận về quê đâu có check mail được T_T

Cả nhà ơi cho mình xin ít kinh nghiệm phỏng vấn vị trí GDV với. Ngày kia pv r mà hn mới nhận đc thông báo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên