Kết quả thi tuyển TP bank

Các bác cho em hỏi là TP Bank đợt tuyển giao dịch viên 12/4/2016 đã có kết quả cuối cùng chưa nhỉ? Đợi 2 tuần rồi mà chẳng thấy thông báo đỗ hay tạch. Thấy hoang mang ghê :'(

Thường thì 2 tuần chưa thấy kqua là dễ toạch rồi c ạ :((

Buồn thế :( dù sao vẫn thích màu tím thủy chung
Lúc tớ đi pv ngta thích những ng có kinh nghiệm lắm, nên nếu có thể thì c ghi càng nhiều công việc trc kia mà có liên quan đến vị trí ứng tuyển của mình càng tốt. Như tớ lúc đi pv KHCN ý, có bạn trc làm ở sàn bất động sản, các anh chị đánh giá cao lắm

Lúc tớ đi pv ngta thích những ng có kinh nghiệm lắm, nên nếu có thể thì c ghi càng nhiều công việc trc kia mà có liên quan đến vị trí ứng tuyển của mình càng tốt. Như tớ lúc đi pv KHCN ý, có bạn trc làm ở sàn bất động sản, các anh chị đánh giá cao lắm
c pv khi nào thế? Có kq chưa vậy?

c pv khi nào thế? Có kq chưa vậy?
Tớ phỏng vấn trc đợt nghỉ lễ 30/4 này mấy ngày, thì hôm sau trưởng nhóm pv gọi điện bảo nhận tớ về, và có thể tớ phải đi học việc sớm hơn các bạn cùng đỗ khác. Tớ vừa nhận đc mail báo đỗ nữa bảo trong tuần này có lịch đi học việc

Tớ phỏng vấn trc đợt nghỉ lễ 30/4 này mấy ngày, thì hôm sau trưởng nhóm pv gọi điện bảo nhận tớ về, và có thể tớ phải đi học việc sớm hơn các bạn cùng đỗ khác. Tớ vừa nhận đc mail báo đỗ nữa bảo trong tuần này có lịch đi học việc
@Dungfei , cậu đi phỏng vấn hôm 28/4 khối BTT đúng không c :) hình như gặp c rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,572
Số bình luận
528,075
Tổng số thành viên
351,113
Thành viên mới nhất
Dorie
Back