Kết quả thi test ACB Hoàng Quốc Việt 12/2016

Chào các bạn! Mình mới thi test vị trí ttqt ở ACB Hoàng Quốc Việt hôm 12/12, đến giờ vẫn chưa thấy thông báo gì. Có bạn nào cũng đi thi hôm đó không ạ?
Kết quả thi của mình là IQ 21/27, Anh văn 25/30, Nghiệp vụ 15/30 thì có hi vọng qua không ạ?
Hic, chờ dài cổ....

Thi test thì trên 50% là đạt rồi bạn. Giờ chờ gọi phỏng vấn, bạn ráng đợi qua lễ xem.

dung lo ban,minh cung lam acb ne.nhung vo roi sau nay lay kinh nghiem qua cho khac de luong cao hon.chu o day luong thap lam nhe (nguoi moi vo co the hon luong nguoi cu nua nhe)

dung lo ban,minh cung lam acb ne.nhung vo roi sau nay lay kinh nghiem qua cho khac de luong cao hon.chu o day luong thap lam nhe (nguoi moi vo co the hon luong nguoi cu nua nhe)
Em cảm ơn c ạ! C cũng làm ttqt ạ? Tại chờ lâu nên e lo lo...em thấy mọi người bảo môi trường ACB tốt vs thân thiện, nên cũng muốn thử :3

Em cảm ơn c ạ! C cũng làm ttqt ạ? Tại chờ lâu nên e lo lo...em thấy mọi người bảo môi trường ACB tốt vs thân thiện, nên cũng muốn thử :3
CHI LAM O BEN TT THE CUA HOI SO.xua chi co lam csr tien gui,sau nay chuyen ve day cung mong luong tot hon .nhung van vay.tham chi k dc nhu xua nua.,,chac do so k may..o dau cung co nguoi nay nguoi kia het do em

ACB đào tạo tốt nhưng lương thưởng không được cao cho lắm. Tuy nhiên anh nghĩ mới ra trường thì em nên trải nghiệm ờ ACB. Sẽ rất bổ ích cho em

ACB đào tạo tốt nhưng lương thưởng không được cao cho lắm. Tuy nhiên anh nghĩ mới ra trường thì em nên trải nghiệm ờ ACB. Sẽ rất bổ ích cho em
Vâng. E cũng hi vọng đc làm ở ACB để nâng cao nghiệp vụ, vì thực sự e cũng k học chuyên ngành ngân hàng nên còn nhiều cái chưa biết. Hic. Nhưng e đang chờ mãi mà k thấy gọi đi phỏng vấn. Mà e thấy ttqt cũng ít ngân hàng tuyển

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên