Kết quả PV Vietinbank QHKH DN FDI ????

Nếu được ngân hàng thông báo bổ sung hồ sơ thì liệu đã trúng tuyển chưa nhỉ mọi người ?

Chi nhánh Đồng Nai bây giờ mới gọi đi làm ! Bạn nào đi làm rồi cho mình ít kinh nghiệm để khỏi bỡ ngỡ nha :(

Chi nhánh Đồng Nai bây giờ mới gọi đi làm ! Bạn nào đi làm rồi cho mình ít kinh nghiệm để khỏi bỡ ngỡ nha
Bạn giống mình ah! Mình làm bên Nhơn Trạch.. Thi từ hồi tháng 8, tưởng đâu rớt rùi chứ, ai dè giờ mới gọi đi làm! Khi nào bạn bắt đầu?

Bạn giống mình ah! Mình làm bên Nhơn Trạch.. Thi từ hồi tháng 8, tưởng đâu rớt rùi chứ, ai dè giờ mới gọi đi làm! Khi nào bạn bắt đầu?

Họ nói mình vài ngày tới nhớ check mail, có ai nghĩ là đậu đâu, vẫn chưa có thông báo cụ thể nào hết bạn à, inbox mình sdt có gì tiện hỏi han nhau :)

um, vậy đợt tuyển mới này có bị trễ vậy k trời, đang hóng kq mà hồi hộp quá:-s:-s:-s

FDI là 1 mảnh mới của Vietinbank ! lúc đó thi và pv xong ko gọi thì nghĩ rớt chắc rồi chứ ! đùng 1 cái gọi đi làm @@ ủa mà mình nhơ là sau đợt đó Đồng Nai đâu có tuyển thêm nữa đâu, còn chi nhánh khác thì xác định đợi 3-4 tuần :D

FDI là 1 mảnh mới của Vietinbank ! lúc đó thi và pv xong ko gọi thì nghĩ rớt chắc rồi chứ ! đùng 1 cái gọi đi làm @@ ủa mà mình nhơ là sau đợt đó Đồng Nai đâu có tuyển thêm nữa đâu, còn chi nhánh khác thì xác định đợi 3-4 tuần :D
bạn ơi cho hỏi vòng pv hỏi gi thế, mình tuần rồi vừa thi, mong các bạn chia sẽ kinh nghiệp pv cám ơn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên