Review Kết quả phỏng vấn vòng 2 vietinbank 2018

Hello mọi người, hôm nay vietin báo kết quả v2 2018 ấy. Mình ở tỉnh khu vực Tây nguyên mới nhận kq “ do số lượng chỉ tiêu có hạn - đối chiếu kỹ lưỡng các yêu cầu” và chính thức loại khỏi cuộc chơi. Chúc mọi người sớm nhận đc tin vui nhé. Good luck :p

Hello mọi người, hôm nay vietin báo kết quả v2 2018 ấy. Mình ở tỉnh khu vực Tây nguyên mới nhận kq “ do số lượng chỉ tiêu có hạn - đối chiếu kỹ lưỡng các yêu cầu” và chính thức loại khỏi cuộc chơi. Chúc mọi người sớm nhận đc tin vui nhé. Good luck :p

Vậy là bạn đậu r hã hay sao ?

mình ở CN Tây Nguyên, hnay mình cũng nhận được đthoai hẹn đi làm, mà sao phòng nhân sự hẹn mình 14/6 là phải thanh lí xong hợp đồng lao động ở công ty cũ và nộp hợp đồng thanh lí này cho vietinbank. Nghỉ việc phải báo trước 1 tháng chứ, sao nghỉ gấp vậy được? có bạn nào giống mình ko? mình cũng ko thấy vietinbank đưa ra thời gian bắt đầu đi làm, hic

hôm qua mình đã nhận được kết quả CN Tp HCM. Họ bảo là báo cho họ ngày mình bắt đầu nhận việc được chứ k bắt ấn định 1 ngày phải đi làm.

Các bạn nhận kết quả qua Điện thoại hay qua mail ạ. Mình thấy làm việc chủ yếu qua điện thoại, chưa nhận được mail xác nhận nào ? Lo quá :(

Vậy mà mình chỉ nhận mỗi điện thoại, nhân sự chi nhánh chỉ báo là mình qua và sẽ hướng dẫn tiếp theo chứ không có một 1 email nào cả :(

bạn nào trong group biết về vị trí thủ quỹ trong Vietinbank không cho mình xin một chút thông tin với,

Mình cũng chỉ nhận qua đt và hiện đang ngồi ở vt gần 2 năm rồi. Các bạn yên tâm. Bạn nào ko kịp thanh lí hđ có thể báo lại với nhân sự chi nhánh xin hoãn nửa tháng để sắp xếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên