KẾT QUẢ PHỎNG VẤN VỊ TRÍ CV XLHS - hội sở 2015

Bạn thi ở hà nội hay sài gòn ạ?
Xlhs doanh nghiep hay cá nhân thế?
Hôm đấy pv tốt k bạn?
Hi

Mình thi cá nhân. Doanh nghiệp đợt này mới tuyển mà. Mình thi ở Sài Gòn, phỏng vấn ngày 16/4. Mình phỏng vấn cũng khá tốt. Còn bạn thì sao?
Đợt trước Lễ mình có gọi Hội sở hỏi thì người ta báo là qua lễ 2 tuần mới có kết quả. Giờ đang hóng khắp nơi

Mình thj o hà nội bạn ạ, vị trí doanh nghiệp cơ. Hôm pv, mjnh hoi các a chị là: e thasy đăng tuyển xlhs cá nhân, gio e lại dc pv xlhs doanh nghiep laf sao ah? Các anh chị í bảo: doanh nghiệp thiếu nên quyết định pv vào khối doanh nghiệp. Vừa r chắc k tuyển đủ nên đăng tuyển tiếp.
Đợi lâu cũng khó chịu, trượt thì cũg muôzn bjt sớm cho đỡ mong ngóng. :)
Theo cảm nhạn của mjnh thì phần pv của mình k dc tot lắm. Có mấy tình huống mình xu lí hoi nguyên tắc quá...:)
Nhìn liéc qua bảng chấm điểm của chj trưởng phòng thì thấy có mỗi mình và 1 nguoi nữa là chị điền đủ tất cả các cột tiêu chí, mình dc thấp-1 dãy toàn: 5 5 5 5 5 5. Còn ng kia dc: 7 7 7 7 7 7, ng này diem cao nhat.
Còn các thí sjnh con lại chả thấy đien đủ cột, chị í điền mỗi cột đầu tiên: 6 hoaẹc 5 j j đó. 5 cột còn lại để trống. Lạ thật. Hi

Trong này thì phỏng vấn cũng thoải mái, mình không thấy chấm điểm y như ngoài đó, không biết kết quả được upload lên Website hay là gọi riêng cho ứng viên nhỉ? Đợi lâu quá

Bạn thu gọi hội sở coi, minh gọi k dc.
Có gì thông báo cho minh bjet voi.

Mình thj o hà nội bạn ạ, vị trí doanh nghiệp cơ. Hôm pv, mjnh hoi các a chị là: e thasy đăng tuyển xlhs cá nhân, gio e lại dc pv xlhs doanh nghiep laf sao ah? Các anh chị í bảo: doanh nghiệp thiếu nên quyết định pv vào khối doanh nghiệp. Vừa r chắc k tuyển đủ nên đăng tuyển tiếp.
Đợi lâu cũng khó chịu, trượt thì cũg muôzn bjt sớm cho đỡ mong ngóng. :)
Theo cảm nhạn của mjnh thì phần pv của mình k dc tot lắm. Có mấy tình huống mình xu lí hoi nguyên tắc quá...:)
Nhìn liéc qua bảng chấm điểm của chj trưởng phòng thì thấy có mỗi mình và 1 nguoi nữa là chị điền đủ tất cả các cột tiêu chí, mình dc thấp-1 dãy toàn: 5 5 5 5 5 5. Còn ng kia dc: 7 7 7 7 7 7, ng này diem cao nhat.
Còn các thí sjnh con lại chả thấy đien đủ cột, chị í điền mỗi cột đầu tiên: 6 hoaẹc 5 j j đó. 5 cột còn lại để trống. Lạ thật. Hi
ban oi cho minh hoi pv hoi ji vay ban

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back