Kết quả phỏng vấn nhân viên kiểm tra kiểm soát nội bộ, Eximbank ngày 24/12

Bạn béo tròn cứ thỉnh thoảng vào comment làm tớ sót ruột thêm. Cứ tuonwgr là có tin gì mới. :)

Bạn béo tròn cứ thỉnh thoảng vào comment làm tớ sót ruột thêm. Cứ tuonwgr là có tin gì mới. :)

Quản lý rủi ro tín dụng đang cần nên tuyển để bổ sung nhân sự nên nó mới lâu zị. Các bạn cứ nộp hồ sơ ầm ầm đi, hơi đâu mà đợi 1 thằng, nếu bạn thi mà nó ko báo kết quả thì fail ròi đó. Phỏng vấn xong cũng k thấy zì khoảng hơn 10 ngày thì bỏ qua lun và nộp hồ sơ mới đi.
1. Các bạn cần có kinh nghiệm tín dụng
2. Biết 1 chút về quy định NHNN về hoạt động NHTM
3. Biết KTNH, TTQT, Ngân quỹ nữa.
Đề thi Anh văn thì y như đề thi B, k giống TOEIC đâu!!! :3
ps. mong các anh em đừng ném đá, lâu lâu em lên thăm UB

các bác ơi thế tình hình đợt pv ngoài bắc trươc tết vừa rồi chưa có kq a?

exim tuyển dụng chán cực kỳ. Nộp hồ sơ (hội sở) thì quá khó khăn, bắt bổ sung hồ sơ tới lui. Hôm phỏng vấn thì thấy khoảng 5p mỗi người, hỏi có vài câu. Nên nó ko tuyển được người, gia hạn dài dài là đúng rồi

Vị trí KSNB quan trọng đối với Quản lý rủi ro trong hoạt động NH, nhất là exim trong năm qua, nên cả KSNB và Quản lý chất lượng đều đang tuyển. Yêu cầu của vị trí cũng nhiều thứ, và chấp nhận đi xa. Nên có lẽ cũng liên quan nhiều thứ nên Hội sở mới dời lại cho đủ số lượng thi tuyển và phỏng vấn. Theo mình thì sau khi thi chỉ còn 1/3 vô phỏng vấn, có chăng 1/2 là quá nhiều. Nên các bạn cứ bình tĩnh, chắc chưa có lịch, MB đang tuyển, các bạn qua MB dạo thử đi!!! Pik đâu bên đó hạnh phúc hơn bên này!!! ^^!!! Mình cũng thik MB lắm và ACB nữa!!! Mà pv xong, mất lun kết quả ròi, không công bố!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên