Kết quả phỏng vấn ACB ngày 17/3/2017

Bạn nhận được mail chưa? chưa nhận thì phải đợi. Hôm đó mình pv bên 444 cmt8, có mail r, nhưng mà là nhân viên bán hàng trực tiếp ( hồi xưa là cộng tác viên), ko phải chuyên viên. Bạn nhận vị trí pfc thì đỡ, ko thì ctv. Mà ctv thì như topic thứ 2 ấy, chua chát lắm.

Sent from my SC-01F using U&Bank Mobile app

Bạn nhận được mail chưa? chưa nhận thì phải đợi. Hôm đó mình pv bên 444 cmt8, có mail r, nhưng mà là nhân viên bán hàng trực tiếp ( hồi xưa là cộng tác viên), ko phải chuyên viên. Bạn nhận vị trí pfc thì đỡ, ko thì ctv. Mà ctv thì như topic thứ 2 ấy, chua chát lắm.

Sent from my SC-01F using U&Bank Mobile app

Minh là pv test bên HQV , nhưng pv ở PCT , hôm qua mình nhận được cuộc gọi bảo bổ sung hồ sơ. Sau đó anh nhân sự bên Hoàng Cầu bảo nhân sự thông báo trúng tuyển chưa ?? rồi anh ý bảo t2 đi làm nên đang định hỏi lại cho chắc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên