Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

vậy là NH tuyển nội bộ trước rùi, vì đã có thông báo thi tuyển tập trung trên mạng đâu.

Sao người ký lại là Giám đốc hả bạn? Nếu của Agribank Việt Nam thì người ký phải là Tổng giám đốc hoặc Chủ tịch HĐQT chứ. Con dấu cũng chỉ chụp phân nửa, dự là nửa dưới có ghi tên CN nào đó...
Nói chung là nguồn tin ko đáng tin cậy

Cái này là thông báo của chi nhánh (nằm trong thông báo thi tại chi nhánh nói đến các đối tượng ngoài con em thi tập trung do AGRIBANK Việt Nam tổ chức). Hiểu không? Nguồn từ ngân hàng chi nhánh mà không tin cậy chắc nguồn vỉa hè từ bạn đáng tin?!

P/s: Mình chắc chắn sẽ có thi tuyển tập trung (khả năng giữa tháng 11) bởi đợt thi tại chi nhánh vừa rồi có thông báo số chỉ tiêu thi tại chi nhánh do chi nhánh tự tổ chức và số chỉ tiêu thi tập trung của chi nhánh. Một số thông tin cho các bạn tham khảo để biết chuẩn bị ôn thi sớm, các bạn vui lòng không trích dẫn suy luận vớ vẩn kiểu như trên.

P/s: Mình chắc chắn sẽ có thi tuyển tập trung (khả năng giữa tháng 11) bởi đợt thi tại chi nhánh vừa rồi có thông báo số chỉ tiêu thi tại chi nhánh do chi nhánh tự tổ chức và số chỉ tiêu thi tập trung của chi nhánh. Một số thông tin cho các bạn tham khảo để biết chuẩn bị ôn thi sớm, các bạn vui lòng không trích dẫn suy luận vớ vẩn kiểu như trên.

Chuẩn, ở tỉnh mình cũng sẽ thi tập trung, vì sau khi xét nội bộ xong còn khoảng 8,9 chỉ tiêu còn thiếu nữa :)

vậy là có hy vọng rồi mong cho chi nhánh Hậu Giang của mình tuyển dụng thêm nữa. Mình cũng luôn tin Agri bgio bình đẳng hơn với tất cả ứng viên rồi. Mình ở Hậu Giang khi nào có tuyển dụng thì các bạn cho mọi người hay nhé

Cảm ơn thông tin từ bạn 'ABHazercy' nhiều nhiều...
Do nhiều nguồn thông tin wa,chờ đợi mõi mòn nên mọi người rối.
Mình cũng vậy nè...rất mong Agribank năm nay tuyển dụng cho dù cơ hội đậu chỉ 1% cũng hy vọng.:(
Vì có thể thay đổi cả cuộc đời của mình.

ai có thông tin tuyển ở Trà Vinh hay các tỉnh miền tây lân cận thông báo mình với...

hic.có ai có thông tin gì về agri HẢI DƯƠNG thì thông báo mình vs nhé.thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back