Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

ko biêt mình có đọc sai ko , nhưng đọc đi đọc lại thấy hồ sơ yêu cầu năm nay đơn giản hơn năm ngoái rất nhiều , chỉ cẩn có bằng đại học , chứng chỉ tin học ngoại ngữ , ảnh 4x6,bằng THPT. Vậy thôi phải ko mọi ng? ko như năm ngoái cả hô khẩu , sơ yếu lí lịch , giấy khám sk :D

c

ko biêt mình có đọc sai ko , nhưng đọc đi đọc lại thấy hồ sơ yêu cầu năm nay đơn giản hơn năm ngoái rất nhiều , chỉ cẩn có bằng đại học , chứng chỉ tin học ngoại ngữ , ảnh 4x6,bằng THPT. Vậy thôi phải ko mọi ng? ko như năm ngoái cả hô khẩu , sơ yếu lí lịch , giấy khám sk :D

c
ít thế cho nhẹ :D,năm nay k thi nhanh nữa phải không mấy bác :)

nhiều lắm bạn ợ, chỉ là trên nhiều chi nhánh nên chỉ tiêu mỗi chi nhánh ít thôi. k biết có cạnh tranh về tỉnh nổi k nữa :(

c
Chắc đến vòng phỏng vấn thì bổ sung đầy đủ thôi

Tin tuyển dụng đã lên rồi. Khổ nỗi không tìm thấy bằng cấp 3 đâu cả -_-

Anh/ chị nào có kinh nghiệm cho e hỏi vs ah, e định nộp hồ sơ vị trí chuyên viên khách hàng ( hoặc giao dịch viên, quản lý tín dụng ) ở 1 trong các chi nhánh ở hà nội hoặc Yên Bái nhưng đang đắn đo không biết nên nôp chi nhánh ở tỉnh hay HN thì hơn. Vì ở HN thì cạnh tranh cao hơn, nhưng liệu có minh bạch hơn chi nhánh ở tỉnh không ah. Về tỉnh mà có ưu thế bằng cấp nhưng họ chạy đủ chỉ tiêu hết rùi thì chắc cũng chả có cơ hội phải không ah @@

Các bạn ơi. năm nay tình hình có thi nhanh ko nhỉ? Ai thi năm ngoái rồi cho mình hỏi là năm ngoái bidv thi nhanh thì lúc đăng tuyển như bây giờ có thông báo trước ko? Hay tới khi qua vòng sơ loại hồ sơ rồi mới thông báo là thi nhanh trên máy ?

Anh/ chị nào có kinh nghiệm cho e hỏi vs ah, e định nộp hồ sơ vị trí chuyên viên khách hàng ( hoặc giao dịch viên, quản lý tín dụng ) ở 1 trong các chi nhánh ở hà nội hoặc Yên Bái nhưng đang đắn đo không biết nên nôp chi nhánh ở tỉnh hay HN thì hơn. Vì ở HN thì cạnh tranh cao hơn, nhưng liệu có minh bạch hơn chi nhánh ở tỉnh không ah. Về tỉnh mà có ưu thế bằng cấp nhưng họ chạy đủ chỉ tiêu hết rùi thì chắc cũng chả có cơ hội phải không ah @@
Ở đâu cũng vậy bạn à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back