Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

đề anh văn của bidv có khó không mọi người ?
ai từng đi thi rồi chia sẻ ít kinh nghiệm
tớ rốt đặc tiếng anh xác định ramdom ..khả năng không được phỏng vấn vì tạch t.a là 99% , cái zi cũng cố được mà mỗi t.a là không cố được ..
ai cùng tình trạng vào chia sẻ chút nào
sau khi thi nhanh còn thi viết (trác nghiệm) nv và t.anh nữa hả bạn hay sao mà có thể random được

anh chị cho em hỏi : hiện em đang học ở HV tài chính,về chứng chỉ tiếng anh thì hiên nay trường em có 1 chứng chỉ tiếng anh chuẩn đàu ra toiec do trường cấp. vậy bọn em có thể nạp chứng chỉ đó không hay phải là chứng chỉ toiec quốc tế ạ.
Chứng chỉ của trường mình cấp ko có hiệu lực đâu bạn ạ. nếu bạn có chứng chỉ toeic quốc tế rùi thì nộp còn ko thì thôi ấy

Tình hình theo thông báo như vậy tức là năm nay không còn thi nhanh nữa phải không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên