Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Anh chị ơi cho em hỏi PGD ở khu vực Bien Hoa Đồng Nai có tuyển không ạ
Tuyển trên đơn vị chi nhánh bạn nhé, sau đó chi nhánh phân bạn làm ở đâu là quyền của giám đốc chi nhánh, ko thể ứng tuyển theo đơn vị PGD được bời vì BIDV có quy định về việc cán bộ ở PGD sẽ được luôn chuyển định kỳ, ko để có định 1 chỗ để tránh rủi ro

Tuyển trên đơn vị chi nhánh bạn nhé, sau đó chi nhánh phân bạn làm ở đâu là quyền của giám đốc chi nhánh, ko thể ứng tuyển theo đơn vị PGD được bời vì BIDV có quy định về việc cán bộ ở PGD sẽ được luôn chuyển định kỳ, ko để có định 1 chỗ để tránh rủi ro
À dạ vậy ở Biên Hòa có 3 chi nhánh thì nộp ở 1 trong 3 đều được phài không ạ, với nếu chuyển PGD thì chuyển trong tỉnh hay ra ngoài tỉnh nữa a

À dạ vậy ở Biên Hòa có 3 chi nhánh thì nộp ở 1 trong 3 đều được phài không ạ, với nếu chuyển PGD thì chuyển trong tỉnh hay ra ngoài tỉnh nữa a
Uhm, bạn cân nhắc xem nên nộp vào chi nhánh nào. Việc luân chuyển định kỳ là trong nội bộ chi nhánh thôi, ví dụ như chi nhánh bạn có 3 PGD thì bạn sẽ được luân chuyện qua lại giữa các phòng ấy hoặc về lại trụ sở chi nhánh thôi, ko có luân chuyển ra khỏi chi nhánh đâu mà lo. Trường hợp luân chuyển giữa các chi nhánh với nhau rất hiếm khi xảy ra ở cấp nhân viên nhé, chỉ xảy ra với cấp từ phó phòng (hoặc tương đương) trở lên thôi, bạn đùng lo.

Hê liên thông chinh quy các trường như ktqd hay hvnh có được nộp hồ sơ ko anh chị ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên