Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Các bạn ơi cho mình hỏi là dùng file scan từ đợt tuyển trước được không nhỉ? Vì mình thấy yêu cầu các giấy tờ trong hồ sơ không có gì thay đổi cả? Thanks

nghe nói là năm nay k thì nhanh đâu bạn :D
e vừa xem mấy cái đề thi nhanh thấy ảo vãi. người ta hẹn giờ cho ngồi nhà làm à bác? Thế thì là kiểm tra tốc độ máy, tốc độ mạng với khả năng tra gg chứ thi nhanh gì :( e đang nói phần kiến thức xh nhé

Mình mới có bằng thạc sỹ nước ngoài, nhưng mất bằng IELTS :( như thế liệu có sao không nhỉ mọi người?

Không có thi nhanh hả các bạn. Mà nhanh với chả ko nhanh, nhạc nào cũng nhảy :D

e vừa xem mấy cái đề thi nhanh thấy ảo vãi. người ta hẹn giờ cho ngồi nhà làm à bác? Thế thì là kiểm tra tốc độ máy, tốc độ mạng với khả năng tra gg chứ thi nhanh gì :( e đang nói phần kiến thức xh nhé
thi theo khoảng giờ nhé chứ k ấn định cụ thể..tốc độ máy, mạng thì đúng, còn gg thì khó vì câu hỏi k copy được, gõ được gg thì chắc chả kịp nhìn đáp án đâu vì nó next và k lùi lại được..mà nghe nói năm nay k thi nhanh mà

Vị trí quản lý khách hàng là vị trí gì mọi người nhỉ? Đọc mô tả thấy giống QHKH. Thế này thì ôn tín dụng với tài trợ dự án nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên