Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Năm ngoái lăn lộn ôn vật vã để qua vòng "ghế nóng" r tay xách nách mang hành trang từ HN vào miền trung nắng gió đi thi viết, xong lặn lội HN vào đi pv, quần áo lượt là (vì biết có điểm hình thức mà) pv tự tin, trả lời ko xót 1 ý vặn vẹo nào nhưng cuối cùng thì "Các bác đang xin tổng thêm chỉ tiêu, nếu có thêm chỉ tiêu thì cháu đậu chứ chứ chỗ đó đc cơ cấu để trao đổi từ lâu r " Sao ko đc biết sớm để cháu ko phải lặn lội khốn khổ :(
Yêu BIDV lắm, thích màu áo lắm nhưng qua 1 lần đi nộp hồ sơ ko đc vì tới giờ thu thì đủ số lượng r, 1 lần trải qua đủ các vòng để r nhận kq đau thương, năm nay liệu có còn dũng cảm :(

Năm ngoái lăn lộn ôn vật vã để qua vòng "ghế nóng" r tay xách nách mang hành trang từ HN vào miền trung nắng gió đi thi viết, xong lặn lội HN vào đi pv, quần áo lượt là (vì biết có điểm hình thức mà) pv tự tin, trả lời ko xót 1 ý vặn vẹo nào nhưng cuối cùng thì "Các bác đang xin tổng thêm chỉ tiêu, nếu có thêm chỉ tiêu thì cháu đậu chứ chứ chỗ đó đc cơ cấu để trao đổi từ lâu r " Sao ko đc biết sớm để cháu ko phải lặn lội khốn khổ :(
Yêu BIDV lắm, thích màu áo lắm nhưng qua 1 lần đi nộp hồ sơ ko đc vì tới giờ thu thì đủ số lượng r, 1 lần trải qua đủ các vòng để r nhận kq đau thương, năm nay liệu có còn dũng cảm :([/QUOTE
Đúng đấy. cứ thi từ đầu đến vòng cuối, sau nhận kqua đau thương. buồn lắm, sau k biết đủ nghị lực để đi thi tiếp k, vì time đi thi từ đầu đến cuối rất là dài. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back
Bên trên