Hướng ôn thi vào NH cho sinh viên lười học?

Nói thật là những người như bạn thì nhiều. Nhưng ở VN thì học làm gì nhiều. Chỉ cần có quan hệ là ok hết. Nhiều thằng học ngu nhưng có bố nó xin cho. Vẫn lên dc chức cao, lương cao đàng hoàng đấy thôi. CHứ ctrai mà học nhiều thì cũng chả=cgái. Ctrai mạnh ở Quan hệ thôi

Nói thật là những người như bạn thì nhiều. Nhưng ở VN thì học làm gì nhiều. Chỉ cần có quan hệ là ok hết. Nhiều thằng học ngu nhưng có bố nó xin cho. Vẫn lên dc chức cao, lương cao đàng hoàng đấy thôi. CHứ ctrai mà học nhiều thì cũng chả=cgái. Ctrai mạnh ở Quan hệ thôi
Có quan hệ thì bạn ý chắc cũng chẳng cần lên đây cầu cứu rồi. Mà trong số hàng ngàn các sinh viên tốt nghiệp mỗi năm thử hỏi có bao nhiêu người là có "quan hệ"? Không có "quan hệ" nên phải cố gắng trau dồi kiến thức và kỹ năng.
Cố gắng lên bạn nhé, mình cũng giống bạn, nhưng mình nghĩ bạn vs mình mới chỉ ngoài 20t, vẫn còn có thể sống tới khoảng 60 năm nữa (3/4 cuộc đời) cơ mà. Vậy nên bắt đầu lại từ đầu, tập trung ôn luyện kiến thức và rèn luyện kỹ năng vẫn còn kịp chán:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên