VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

Cũng CN Đống Đa à. Mà lạ nỗi là t thấy mọi người nộp vào CN đó pvan hết rồi :(. T chỉ băn khoăn sao k đc gọi thôi. Chả hiểu tớ thiếu cái gì í :(

Ờ,t cũng chi nhánh đống đa đó. Mà t có kinh nghiệm 2 năm tốt nghiệp bằng giỏi mà chả nhẽ ko đc gọi [emoji30] . À t ko nộp cn hoàng mai mà hoàng mai lại gọi nên t đi pv trước rồi

Ờ,t cũng chi nhánh đống đa đó. Mà t có kinh nghiệm 2 năm tốt nghiệp bằng giỏi mà chả nhẽ ko đc gọi [emoji30] . À t ko nộp cn hoàng mai mà hoàng mai lại gọi nên t đi pv trước rồi

Tớ cũng bằng Giỏi. Kn gần 5 năm rồi cơ :)). K nộp sao lại đc gọi á.:(. Ngta lấy thông tin o đâu nhỉ

Ơ c nộp hai CN đcc ah? C pv v1 thế nào vậy?

Bạn ơi rw cho t ít về pv v1 ở Hoàng Mai với :)
Tks b

Bạn ơi rw cho t ít về pv v1 ở Hoàng Mai với :)
Tks b

Bạn có kinh nghiệm chưa? T có kinh nghiệm rồi nên chủ yếu hỏi về kinh nghiệm đi làm thôi bạn ah. Hội đồng phỏng vấn nhẹ nhàng thoải mái lắm :)))) c cứ thoải mái đi

các bạn cho mình hỏi vơí, các bạn pv gdv hay qhkh, vì qhkh hôm qua mới hết hạn mà nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên