VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Thật sự ko muốn làm mọi người lo, nhưng tâm trạng tớ đang tốt quá hề hề hề....
Số là mình hồi chiều vừa đc Hội sở gọi, báo kêu nộp lại CV cho Hội sở (vì mình nộp chi nhánh khác song pv tốt nên đc chuyển lên Hội sở làm) cho sếp ký... Nói chung là mình đậu rồi hê hê... Thế là mình lại tiếp tục bám cái đất Sài Gòn này r... Chúc mọi người may mắn hen :D

Số là mình hồi chiều vừa đc Hội sở gọi, báo kêu nộp lại CV cho Hội sở (vì mình nộp chi nhánh khác song pv tốt nên đc chuyển lên Hội sở làm) cho sếp ký... Nói chung là mình đậu rồi hê hê... Thế là mình lại tiếp tục bám cái đất Sài Gòn này r... Chúc mọi người may mắn hen :D
bạn đậu cn nào, chúc mừng nhé

Hoi so VTB dau co nam o sai gon nhi @@

CN cà mau có kết quả chưa vậy các bạn? Ai có kq cn cà mau rồi thì cho biết nha, để mình khỏi hóng nữa hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,565
Thành viên mới nhất
thienan0402
Back
Bên trên