[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

có bạn nào ở Đà nẵng mà được gọi điện hay email thì lên tiếng cho pà con Đà Nẵng biết với nha mấy bạn. Lo quá. không biết có được đi thi không để mà học bài. Kiến thức thì bao la, áp lực thì bao vây. haiizz

hehe mới được vietcom Bình Dương gọi đi phỏng vấn, bữa làm bài tưởng là rớt rùi chứ hichic. 20/7 phỏng vấn, mà có 1 bài dịch tiếng Anh nữa, nghe anh nhân sự thông báo vậy. Dù sao thì vẫn còn cơ hội để chiến đấu ^_^

mình cũng nộp CH Thanh Hóa, hôm trước có 1 chị gọi cho mình để hỏi lại mail. ko biết tình hình thế nào đây :(
Bạn nộp vào vị trí nào vậy?? :)

Mình thi ở chi nhánh Thanh Hóa, cũng vừa nhận được điện thoại xác nhận email. Không biết cuối tuần này hay tuần sau thi nữa @@. Nếu thi trùng BIDV thì liệu có xem là may mắn vì loại đc 1 cơ số đối thủ không nhỉ he he
Mình cũng nộp ở CN Thanh Hóa, cũng vừa nhận đc điện thoại xác nhận mail. Bọn mình thi ở Hà Nội nên chắc ko trùng ngày thi với BIDV đâu.
Bạn nộp vào vị trí nào vậy?

Vì cuối tháng ms thi nên mới lo lắng đó bạn, sợ mấy bank trùng ngày nhau a :p:p
còn mai thi cũng ok mà, tại nhiều quá, ôn cũng chừng đó ah =)) =))

Các bạn nộp vào BIDV có thông báo chắc chắn là được thi chưa vậy các bạn? Mình ở Cần Thơ, ở đây có vẻ khâu xét duyệt hs k được minh bạch cho lắm. Theo nguồn tin nội bộ của mình thì họ chỉ nhận hs vậy thôi chứ dạng COCC chiếm hết chỉ tiêu rồi, k có cửa tới mình đi thi đâu. Nghe mà nản qua nên k muốn học hay chuẩn bị bài gì nữa.

BIDV chưa có thông báo bạn à, còn vietin khu vực khác thì chưa nghe động tĩnh j cả
hồi hộp và lo lắng :(

Bạn t nhận dc mail của CN tp HN gọi đi sơ tuyển từ hôm 14/7, thông báo là 19/7 tập trung sơ tuyển. Mình thì chờ mãi chả thấy gì :((

Chào Bạn,
BP Tuyển dụng đã nhận được thông tin tuyển dụng của bạn tại ViettinBank.
Hiện tại Viettin Bank đang tuyển dụng nhân sự trên toàn chi nhánh.Cùng với tinh thần đó ViettinBank Ngô Quyền cũng đang tích cực tuyển dụng nhân tài. Để có thể chọn ra những ứng viên xuất sắc nhất đến vòng thi viết. Chúng tôi chân trọng kính mời bạn đến buổi gặp mặt sơ loại hồ sơ vào lúc 8h ngày 19/7/2012 tại số 7 Ngô Quyền. Rất mong bạn có mặt đúng giờ để buổi gặp mặt thành công.
Danh sach va lich thi tuyen vong thi tiep theo se duoc thong bao tai web www.viettinbank.com.vn -.
Cam on Ban da quan tam.
Tran trong!

TUYEN DUNG NHAN SU| BP Tuyen dung Ngan hang TMCP Viettin Bank Ngô Quyền.
Toa nhaViettin Bank, So 7 Ngô Quyền - Hoàn Kiếm - Ha Noi - Viet Nam
DT: (+84) 4 6266 1088| Fax: (+84) 4 6266 1080
Lien he Viettin Bank 247: 1900 545426 | (+84) 3767 4050, website: www.Viettinbank.com.vn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất
tpplayapp
Back
Bên trên