[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Các bạn đi thi về cho mình hỏi câu này hơi tế nhị :D
Mình trái ngành nhưng cứ xí xớn muốn vào NH, đề nghiệp vụ thì nên học theo giáo trình nào thì trúng nhiều nhất? các bạn nói vào nhiều về L/C, vậy có hỏi nhiều về bộ tập quán ko? vì L/C khá rộng
Mình cũng nộp CN Tp Hà Nội và chưa thấy thông báo gì hết. Chắc chưa có thui, mọi ng đừng lo lắng quá!

có bạn nào nộp cn binh định ko? đã gọi dt bảo phải check mail thường xuyên rồi ^_^. Hem bik knao test nữa?

có bạn nào nộp cn binh định ko? đã gọi dt bảo phải check mail thường xuyên rồi ^_^. Hem bik knao test nữa?
Bình Định được gọi rồi ah. Mình Quảng Ngãi vẫn chưa thấy gọi gì. Chủ nhật tuần này mà test thì tiêu mất. Đang ở Tp chờ làm lễ tốt nghiệp.

Cho mình hỏi có bạn nào hôm qua thi ở chi nhánh CT nhận được mail thông báo phỏng vấn rồi, thông tin cho mọi người biết với!!!

chỉ bảo m check mail thường xuyên, chắc cnhat này test thôi, chứ Tây nam bộ đã test hôm qua rồi, hix. Nếu cn thì mình cũng bỏ lễ tnghiep hjxhjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất
tpplayapp
Back
Bên trên