VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Đây là một trong những lý do VietinBank cùng với MB, Vietcombank luôn tuyển dụng được những ứng viên xuất sắc:). Với những tin tuyển dụng liên tục, nhiều vị trí, nhiều chỉ tiêu, sức hút của các NH này là quá lớn ^^

Mod Phương làm bank nào rồi, đợt này có nộp vietin ko, hình như cũng là dân HVNH đúng ko nhỉ :)

VietinBank có lấy bằng liên thông ko các bạn? Bạn nào đi nộp hsơ rồi share chút cho mọi ng biết nhé :)

Đây mới thực sự là cơ hội cho các bạn sinh viên năm cuối:). Các bạn lưu ý chuẩn bị đầy đủ hồ sơ, trong đó Phiếu cam kết sẽ thay cho Giấy chứng nhận TN/Bằng TN. Nộp hồ sơ ở VietinBank, nếu hồ sơ đầy đủ, chắc chắn các bạn sẽ có cơ hội thể hiện ở những vòng sau, ít nhất là vòng thi viết:)
"Trường hợp ứng viên đã bảo vệ tốt nghiệp năm 2013 (nếu chưa có bằng tốt nghiệp) phải có bảng điểm hoặc giấy chứng nhận đã tốt nghiệp của trường ghi rõ xếp loại tốt nghiệp và nộp cam kết theo mẫu" ý này hình như là chưa có bằng thì bắt buộc có bảng điểm và chứng nhận tn và giấy cam kết là kèm theo thôi ạ?

hôm nay mình đến Vietcombank nộp, mình chưa có bằng nhưng có giấy Xác nhận SV năm cuối + giấy cam kết nhưng họ vẫn ko nhận, chị ấy bảo là nều bây giờ chị nhận thì sau cùng hồ sơ của e cũng bị loại thôi, ko biết Vietinbank có chặt về khoản hồ sơ như VCB ko nhỉ.

Vậy ah c :( T cũng đang định mai đi nộp VCB, thế này chắc ở nhà lun cho lành :((

Đây mới thực sự là cơ hội cho các bạn sinh viên năm cuối:). Các bạn lưu ý chuẩn bị đầy đủ hồ sơ, trong đó Phiếu cam kết sẽ thay cho Giấy chứng nhận TN/Bằng TN. Nộp hồ sơ ở VietinBank, nếu hồ sơ đầy đủ, chắc chắn các bạn sẽ có cơ hội thể hiện ở những vòng sau, ít nhất là vòng thi viết:)

Anh Cóc cho em hỏi cái đơn xin việc viết tay thì mình chỉ viết thuần túy nguyện vọng xin được ứng tuyển hay trình bày cả các thông tin chi tiết như năng lực, học vấn, điểm mạnh ...
Nếu có thể anh Cóc cho em xin 1 mẫu dạng đơn viết tay được không ạ :D
Thanks in advance :)

Các bác cho hỏi là Viettin có đo chiều cao ko? đo khi đi nộp hồ sơ hay khi phỏng vấn?? Nếu e thi CVQHKH( tín dụng ) thì có như MB chỉ nhìn thôi chứ ko đo không nhỉ??? Các b trả lời giúp e để e biết có nên nộp hồ sơ ko???

năm nay tuyển dồn dập rồi hết VCB lại đến viettinbank. nhưng có 1 điều là năm nay tuyển có vẻ sớm hơn năm ngoái, có đôi chút bất lợi cho các bạn sắp ra trường :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên