VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 207 cán bộ chi nhánh trên cả nước (update) [15.06.2013]

Trích dẫn Gửi bởi linhbanking Xem bài viết
Tiếng anh thì trắc nghiệm toàn bộ bạn ạ 31 câu/30 phút, trong đó câu 31 là bài đọc có 5 ý hỏi nhỏ
Nghiệp vụ 45 phút 36 câu, cũng là trắc nghiệm nhưng 6 câu cuối là trắc nghiệm có yêu cầu giải thích.
Chắc mai bạn mới thi à? Chúc thi tốt nhé!

Ủa, lại còn có giải thích phần nghiệp vụ à bạn, Thế mà mình chẳng để ý, @@ tưởng tất cả là cậu trắc nghiệm và ko giải thích nhỉ, có chỗ cho phần giải thích đâu chứ

Trích dẫn Gửi bởi linhbanking Xem bài viết
Tiếng anh thì trắc nghiệm toàn bộ bạn ạ 31 câu/30 phút, trong đó câu 31 là bài đọc có 5 ý hỏi nhỏ
Nghiệp vụ 45 phút 36 câu, cũng là trắc nghiệm nhưng 6 câu cuối là trắc nghiệm có yêu cầu giải thích.
Chắc mai bạn mới thi à? Chúc thi tốt nhé!

Ủa, lại còn có giải thích phần nghiệp vụ à bạn, Thế mà mình chẳng để ý, @@ tưởng tất cả là cậu trắc nghiệm và ko giải thích nhỉ, có chỗ cho phần giải thích đâu chứ

Có chứ cậu. Mấy câu cuối họ để cho cậu ô để cậu giải thích vào đó mà.

hihi, tớ chịu ko nhớ luôn, chỉ biết đề trăc nghiệm thui :))
mà, tớ thi QHKH - Kế toán hay là đề tớ ko pải giải thích nhỉ :)
Vẫn chưa biết kết quả nhỉ @@

Các bạn thi Vietin đều thi tốt hết chứ, không biết có bạn nào còn nhớ đề không, mình up lên cho các bạn thi ở những lần sau học hỏi với nhé (có mình nữa). Thanks all. :)

Không biết khi nào mới có kết quả thi vậy mấy bạn. Mình mới thi hôm 13/7 vưà rồi thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên