VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

2 bạn đậu có lẽ phải cầm tinh Khủng Long ấy chứ :D Nhìn danh sách mà thấy mờ mắt mỏi chân. Bạn thi Cn nào vậy?

có ai thi về đã được báo kết quả chưa vậy? thi ca 3 13/7n đà nẵng đã có người nhận được tin báo phỏng vấn rồi đấy. ai được báo ngay sau khi thi về thì báo cho mọi người biết để những người còn lại khỏi mất công chờ đợi hy vọng nữa nhé! :(

liệng bom j mà khủng thế bạn. sao ko nói vừa kết thúc giờ làm, cô giám thị cằm mic đọc tên người lọt tiếp vào vòng pv và đã có người ngồi sẵn đợi bạn đó pv luôn đi.

liệng bom j mà khủng thế bạn. sao ko nói vừa kết thúc giờ làm, cô giám thị cằm mic đọc tên người lọt tiếp vào vòng pv và đã có người ngồi sẵn đợi bạn đó pv luôn đi.

đâu phải tôi bảo tôi nhận được tin nhắn đâu! bom hay không bom thì người nào nhận điện thì biết! cậu chắc trúng bom nhiều quá nên trí não không biết phân biệt được thật hay hư rồi đấy!

Có thể Đa nẵng thi cử theo tác phong công nghiệp thì sao hả bạn :)) Nhưng theo mình biết thì kết quả thi đều phải chuyển về HO rồi mới thông báo được tới các CN được. Ít nhất cũng phải sang tuần sau. Các cán bộ VietinBank vất vả vì số lượng Uv quá khủng thế cơ mà, nên cũng phải để cho họ nghỉ làm việc CN chứ. :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh. Cn bạn thi có vẻ nhẹ nhành hơn đấy. nói chung theo xác suất thống kê là bạn có khả năng đỗ cao hơn các Cn khác rồi.:D
p/s: mình chỉ xét trên quan điểm toán học nhé. chưa tính tới các nhân tố khác :p

Phỏng vấn thì chắc phải chờ tuần sau mới thông báo.. các hội đồng thi còn phải chuyển kết quả về hội sở chính..rồi Hội Sở mới thông báo dánh sách phỏng vấn cho các hội đồng thi.:))........ Lại ngồi hóng!!!!!!!!

Hết "Ngóng" lịch thi viết, giờ lại ngồi "hóng hớt" xem ai được gọi đi phỏng vấn Haizz
vì lúc đi vòng 1 quên mang theo cục đá để chọi =))
Ai được gọi đi phỏng vấn nhớ hú lên cho bà con biết với nghe.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên