VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Bắc HN không nhận nữa. Các bạn nộp sang khu vực Tây HN vẫn được nhận đó :) Nhưng tỷ lệ chọi cao quá :((

các bác cho em hỏi, t7 ngân hàng có nhận hồ sơ ko nhỉ. chi nhánh Tây HN ý. thks các bác

Ai nộp Đong SG rồi, cho hỏi có đo chiều cao ko vậy???

không có đo, nhưng vô nộp câu đầu tiên chị nhân sự hỏi là : cao bao nhiêu?(lạnh lùng thấy ớn), mình không công chứng mấy cái bằng cấp nên được mời về... mai lại đi nộp lần 2
p.s: bên Đông sài gòn thấy mấy anh chị bên nhân sự khó chịu lắm, mà bảo vệ với giữ xe thì nhiệt tình ôi thôi rồi :D

Hi bạn, mình chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, với cả bảng điểm HK8 người ta có nhận hồ sơ không bạn?? ^^
Bạn có nộp kèm 2 cái đó không vậy? :D

vào nộp, hồ sơ lấy banh ra hết, kiểm đủ yêu cầu mới được nhận, có hỏi câu có quen ai ko....ko, nhưng thái độ người nhận hồ sơ rất vui vẻ và niềm nở khi nhận, đáng để kính trọng.
Mà số lượng ở đây đông kinh khủng rồi, tốt nhất bạn nên lựa đông sài gòn, khuyên thật tình, vì mình ký tên vào sổ nhận giấy tờ của người nộp đã lên đến con số rất kinh, tỷ lệ chọi cao và người nhận luôn khuyên nhớ ghi nguyện vọng 2.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên