Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

mọi người cho mình hỏi là VCB cũng đang đăng tin tuyển dụng chi nhánh, mình có thể apply tiếp vào chương trình tuyển dụng này không nhỉ trong khi chờ kết quả đợt gửi tuyển dụng vừa rồi

Có bạn nào bảo mùng 8 vừa rồi hoãn vầy bao giờ mới pv lại nhỉ?
Không biết kết quả cuối cùng có phải đợi tất cả các phòng ban xong hết r mới có không nhỉ?
Ai biết trả lời mừn vớiii

VCC- trung tâm dịch vụ khách hàng đã có ai được gọi đỗ chưa ạ? Nếu chưa thì dự tính khoảng bao giờ sẽ có kết quả ạ? Em còn biết tính nhận việc chỗ khác với đi du lịch ạ.

Mình còn hóng hơn cả bạn, sao hoàn cảnh giống nhau thế nhỉ :( mình cũng đang tính nhận việc chỗ khác. Mình hỏi đứa bạn mình làm ở vcc thì hình như có gọi rồi, chắc ko ai đỗ mà tham gia ub như tớ với cậu :(

Mình còn hóng hơn cả bạn, sao hoàn cảnh giống nhau thế nhỉ :( mình cũng đang tính nhận việc chỗ khác. Mình hỏi đứa bạn mình làm ở vcc thì hình như có gọi rồi, chắc ko ai đỗ mà tham gia ub như tớ với cậu :(

có 17 người phỏng vấn mà lấy 10 người mà. Kiểu gì chả có ai đó được gọi cũng ở trên UB, họ sẽ có tâm mà thông báo thôi. hihi

Trời ơi không phải chứ, mình nghĩ cuối tuần này hoặc tuần sau mới có kết quả =.=

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên