Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Mọi người cho mình hỏi với ạ. Mình tải 1 file pdf lên hồ sơ rồi. Nhưng lúc sau mình sửa hồ sơ up file zip lên. Trang web báo lahoàn thiện hồ sơ ròi. Nhưng sau đó mình vào xem lại hồ sơ thì phần file đính kèm vẫn là cái file pdf cũ. Vậy là cái file zip của mình đã được tải lên chưa vậy ạ :(

Cho t hỏi chút là t tạo hồ sơ xong, đã hiện lên là Chúc mừng bạn đã hoàn thiện hồ sơ mời bạn quay lại Quản lý hồ sơ để xem lại rồi. Mà xem lại chỉ thấy tạo được bước 1, bước 2 - hồ sơ chi tiết ko có thông tin gì là tnao ạ? Có bạn nào bị như t k?

cho em hỏi mọi người tải được hết file mà họ yêu cầu ạ. Em đã nén đủ kiểu mà vẫn vượt quá dung lượng :( Đang tính chỉ gửi bảng bằng, bảng điểm với toeic được ko ạ?

cho em hỏi mọi người tải được hết file mà họ yêu cầu ạ. Em đã nén đủ kiểu mà vẫn vượt quá dung lượng :( Đang tính chỉ gửi bảng bằng, bảng điểm với toeic được ko ạ?
phải đúng - đủ hs nha bạn,thiếu hs là out đấy. Nhiều dung lượng thì bạn giảm dung lượng pdf nhé. Dùng phần mềm giảm dung lượng online ấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên