[HOT] Tổng hợp Tin tuyển dụng của các Bộ và Cơ quan ngang Bộ, Cục, Tổng Cục năm 2013

Hi các Uber,

Như các bạn đã biết, hiện đang là mùa tuyển dụng năm 2012 của các Bộ & Cơ quan ngang Bộ, các Tổng cục, Cục.

Box TIN NGÂN HÀNG TUYỂN DỤNG ngoài chức năng post tin tuyển dụng của Ngân hàng còn liên tục cập nhật các tin tuyển dụng của các đơn vị khác, liên quan đến các khối Ngành: Kinh tế, Tài chính, Kiểm toán, Kế toán,... với mong muốn tăng thêm sự lựa chọn và cơ hội nghề nghiệp cho các bạn.

Topic sẽ liên tục update các tin tuyển dụng của các đơn vị này. Ngoài chức năng cung cấp tin tuyển dụng, topic cũng giúp các bạn nâng cao phần nào vốn hiểu biết về các cơ quan này. Các bạn vui lòng xem ở bảng sau:

1. Tin tuyển dụng của các Bộ (xếp theo thứ tự Anphabe)

Hiện Việt Nam có 18 Bộ.

2. Tin tuyển dụng của các Cơ quan ngang Bộ (xếp theo thứ tự Anphab)

Hiện Việt Nam có 4 Cơ quan ngang Bộ

3. Các cơ quan khác

Tin tuyển dụng của các Bộ, Cơ quan ngang Bộ, Tổng cục, Cục còn lại (chưa có topic tuyển dụng riêng trên Diễn đàn) sẽ được post từ #2 trở đi và liên tục cập nhật link vào bảng trên.

Ghi chú: Link có thể dẫn tới tin tuyển dụng gốc (đăng trên trang web của các đơn vị này)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh chủ thớt thật là tâm huyết với dân thất nghiệp tụi em. CẢM ƠN ANH NHIỀU NHÉ!

Thấy các cơ quan nhà nước tuyển dụng rầm rộ thế này, mình là mình lại bắt đầu thích làm trong nhà nước oy đới. :))

Rất cảm ơn bác thớt! Đang cân nhắc từng nơi vs số lượng sơ yếu lý lịch có hạn của mình! =))

Ngần này bộ mà tuyển hết như Thuế thì sinh viên ra trường chả lo thất nghiệp:)

Bác chủ thớt tâm huyết! Trc mình chưa bao giờ nghĩ tới cơ hội đc vào CQNN, giờ thì có 1 chút dù rất hẹp nhưng có hy vọng còn hơn ko :D

ha ha, các bộ, cơ quan ngang bộ hay có liên quan Nhà nước đăng tin tuyển là một chuyện, vào được hay không và vào bằng cách nào mới là điều cần nói. Nếu chỉ tiêu ngút ngàn thế này thì chắc hổng có nhân tài nào thất nghiệp đâu. Ai đi thi rồi nhớ về báo lại xem đề thi và đề ôn có giống nhau được chữ nào hông nhe để năm sau mình còn tính mà thi với ^^

à, trước tiên phải trải qua thử thách vòng hồ sơ với các giấy tờ "đạt chuẩn" đã.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,572
Số bình luận
528,075
Tổng số thành viên
351,114
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinlega
Back
Bên trên