[ Hot ] thưởng 2/9

Thanh niên ngày nay, chuyện lương thưởng cũng mang lên diễn đàn bàn luận,rồi tủi thân, than vãn. Cái thời gian để than vãn đó, chi bằng cố gắng làm việc, học tập. Làm thì ít, than thì nhiều mà đòi lương cao, thưởng cao.

Đây chỉ là chia sẻ thôi. Bác k cần thiết phải nặng lời như thế. Còn than vãn 1 chút cũng chỉ đẻ xả street cũng k có gì gọi là quá đáng ;)

Thanh niên ngày nay, chuyện lương thưởng cũng mang lên diễn đàn bàn luận,rồi tủi thân, than vãn. Cái thời gian để than vãn đó, chi bằng cố gắng làm việc, học tập. Làm thì ít, than thì nhiều mà đòi lương cao, thưởng cao.

Bác có dám nhận mình chưa bao h than vãn chuyện lương thưởng ko? Nếu chưa thì đúng là phục bác.
Thanh niên nghiêm túc.

MB nhà mình 0.5 HO, CN 0.5 cộng lại là 1 tháng lương chức danh, mừng quá :">

Chốt lại đa số các bác đều đc 1 tháng lương. Cũng tàm tạm :D

Bác có dám nhận mình chưa bao h than vãn chuyện lương thưởng ko? Nếu chưa thì đúng là phục bác.
Thanh niên nghiêm túc.
Chưa bao giờ. Phải than vãn mới là thanh niên không nghiêm túc à?
Cuộc sống thiếu gì việc phải lo, dân ngân hàng sống đã sướng hơn nhiều người rồi, thế mà suốt ngày rên rỉ. Để được gì? Xả stress bằng cách than vãn và chửi đổng không bao giờ là cách tốt!
Mỗi lần tôi có gì buồn bực thì tôi đi chơi đá banh, chơi đàn, hay xách máy đi chụp hình...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,570
Thành viên mới nhất
hieutt01
Back
Bên trên