• Tường thuật trực tiếp: quá đông là đông. Mà sao lại test mà ngồi quây vào 1 bàn thế này nhỉ @@

• Tường thuật trực tiếp: quá đông là đông. Mà sao lại test mà ngồi quây vào 1 bàn thế này nhỉ @@
Đìu, sáng cũng định tường thuật trực tiếp mà đt chả lên mạng được nên đành về nhà làm quả rì viu :(
Đông không thím? Yên tâm, nghe xong bài diễn văn thì được đưa sang phòng để giãn ra chứ lúc nhúc vầy sao làm bài?
P/s: tech mà biết em đã apply 2 lần vào thì không biết tech có ưu tiên gì cho em không đây? Hô hô

Thôi em ợ, cũng không cần thiêt gì đâu.
@@ làm em lo làm CV cả buổi sáng, cuối cùng nó chẳng hỏi gì, mà techcom nó chơi ác quá, hợp đồng 3 năm, huỷ hđ phát là mất ngay 30-50 tr, với em thấy vụ lương 2tr/tháng lúc đào tạo thấy nó hiu hiu như bên MB quá, làm cực như trâu luôn, chắc cũng chuyển hướng qua sacom với viettin quá @@

Đâu, lương 3tr chứ =))))))
Xog mình lại đc thi ở phòng mỗi đứa 1 bàn ghế riêg =))))) lúc nói đến mở tk 30tr, thi nhau hỏi =))))

Đâu, lương 3tr chứ =))))))
Xog mình lại đc thi ở phòng mỗi đứa 1 bàn ghế riêg =))))) lúc nói đến mở tk 30tr, thi nhau hỏi =))))
Tin này hơi bị hot rồi. Đâu ra mức 3 tr vậy hả thím? Em chọi vô tech hai cái hs đều trúng đợt tuyển dụng tập trung cả mà đều là 2tr/tháng và 45 ngày đào tạo. Sau đó pv và đi làm luôn.
Em nghĩ chắc thím đợt khác mờ. :eek::eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back