Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Bình Dương, Đồng Nai, Tây Ninh,…. (thán

cocghe266

Administrator

Click vào vị trí ứng viên quan tâm để biết Hạn chót nộp hồ sơ

P/s:

Cách thức nộp hồ sơ:

Bước 1: Ứng viên đăng ký tài khoản tại trang:http://techcombankjobs.com/vi/jobseekers/view_job.html
Bước 2: Tạo hồ sơ
Bước 3: Click vào tin tuyển dụng của vị trí muốn ứng tuyển, sau đó click vào nút "Nộp đơn" để nộp

Hoặc: Nộp hồ sơ trực tiếp tại chi nhánh nếu trong tin tuyển dụng của chi nhánh đó có cách thức ứng tuyển này.

Tin liên quan:

> [HOT] Techcombank tuyển dụng GDV làm việc tại SGD, Royal City, CN Hà Thành (Hà Nội) [31.08.2013]
> Techcombank tuyển dụng CV KH Cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Bắc Ninh, Thái Nguyên, Quảng Ninh, Vĩnh Phúc, Lào Cai [31.07.2013]
> Techcombank tuyển dụng CV KHDN vừa và nhỏ tại Hà Nội, Hải Phòng, B.Ninh, B.Giang, Thái Nguyên, H.Dương, H.Yên, Lào Cai [31.07.2013]
>
Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Sóc Trăng (tháng 7&8/2013)

có ai giống mình ko? Tớ vào nộp hồ sơ trực tuyến cho Techcombank, đã fill in rất đầy đủ,nhưng khi click "nộp" đều báo là "Hồ sơ chưa hoàn tất". Tớ thấy cái phần "Thông tin bổ sung" , có những mục như "Vị trí ứng tuyển lần trước", "điểm test", "hộ chiếu", "điểm TOEFL"... đều được đáng dấu là những thông tin bắt buộc! trong khi tớ ko có những thông tin đó thì làm sao mà ghi???? mấy ngày nay tớ thử làm lại chục lần mà vẫn ko bít sao nữa????? T_T

Đùa à, ngày nào cũng tuyển,đăng cho vui sao??? nộp nhiều lắm mà chả thấy động tĩnh gì luôn @@

có ai giống mình ko? Tớ vào nộp hồ sơ trực tuyến cho Techcombank, đã fill in rất đầy đủ,nhưng khi click "nộp" đều báo là "Hồ sơ chưa hoàn tất". Tớ thấy cái phần "Thông tin bổ sung" , có những mục như "Vị trí ứng tuyển lần trước", "điểm test", "hộ chiếu", "điểm TOEFL"... đều được đáng dấu là những thông tin bắt buộc! trong khi tớ ko có những thông tin đó thì làm sao mà ghi???? mấy ngày nay tớ thử làm lại chục lần mà vẫn ko bít sao nữa????? T_T
bạn xem lại có thông tin nào chưa điền hết ko? còn phần thông tin bổ sung những thông tin nào bạn ko có thì có thể điền dấu "-" vào là được :d

Bạn này giống hệt mình bó tay không cách nào làm đc, mình đây điền đầy đủ vào rồi có hết những cái trên, điền xong ấn lưu và tiếp tục thì nó cứ đứng im, ấn vào ứng tuyển thì nó lại kêu là mình chưa điền ở mục này... Nói chung là rất muốn nộp ở Tech nhưng chắc chỉ có công việc nào có mail riêng của người trong ban tuyển dụng thì mình mới nộp được, đúng là chán mà...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên