SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

:)) tớ thì được bên LienViet báo đỗ rồi nên đang chờ. Còn bên SHB bữa điện lên chi nhánh HCM nói có tên trong danh sách đề nghị tuyển thêm còn năm 2013 chi nhánh đã tuyển đủ định biên nhân sự nên trình lãnh đạo duyệt tuyển bổ sung, nếu không thì chờ 2014, mà chắc cũng ko hy vọng bên SHB :D
tớ thì muốn hỏi xem mọi người mới có thông báo hay đã có qd chính thức rồi, đi tiếp nhận việc chưa? chứ vào nơi mới thì thử việc là bình thương mà, với lại họ tự động tăng lương trên mức thỏa thuận cho tớ mà nên tớ thấy ok mà. tớ thì cũng mới có 3 năm kinh nghiệm thôi

- - - Updated - - -

bạn này có đỗ vào SHB không ạ? tớ thấy bạn còm men nhiều thông tin nhưng độ chính xác ko cao lắm ạ?

:)) tớ thì được bên LienViet báo đỗ rồi nên đang chờ. Còn bên SHB bữa điện lên chi nhánh HCM nói có tên trong danh sách đề nghị tuyển thêm còn năm 2013 chi nhánh đã tuyển đủ định biên nhân sự nên trình lãnh đạo duyệt tuyển bổ sung, nếu không thì chờ 2014, mà chắc cũng ko hy vọng bên SHB :D

TRước hết là chúc mừng bạn sắp thành LPBer. HI vọng báo đỗ sẽ được gọi đi làm. :)
Theo tớ thì diễn đàn thì mọi người chia sẻ thông tin, nhưng mọi thứ mình biết đúng và chắc chắn thì hẵng nói để mọi người yên tâm. còn đương nhiên đúng hay ko, tin hay không thì đến lúc có kết quả sẽ rõ, đừng làm mọi người mất tinh thần. Cuộc sống còn nhiều thứ để cố gắng chứ ko ngồi lo lắng với những lời ba hoa.
Tớ thì muốn hỏi các bạn đi nhận kết quả xem đã có quyết định chính thức hay chưa thôi. không có ý gì, nên cái gì đúng ta nên nói, cái gì chuẩn ta nên làm, hãy bỏ những câu chém gió, hay tác phong của người sinh viên để thành một banker chuẩn, giỏi và bảo mật thông tin khi cần thiết.

Chỉ là suy đoán thôi mà. Từ "chắc" là một từ trong Tiếng Việt nói về suy đoán của người viết, còn việc nghĩ thế nào là tuỳ người đọc. Bình tĩnh bác nhé, làm ngân hàng cần phải cực kỳ bản lĩnh và kiên nhẫn. Chúc may mắn. Better luck next time. :x
TRước hết là chúc mừng bạn sắp thành LPBer. HI vọng báo đỗ sẽ được gọi đi làm. :)
Theo tớ thì diễn đàn thì mọi người chia sẻ thông tin, nhưng mọi thứ mình biết đúng và chắc chắn thì hẵng nói để mọi người yên tâm. còn đương nhiên đúng hay ko, tin hay không thì đến lúc có kết quả sẽ rõ, đừng làm mọi người mất tinh thần. Cuộc sống còn nhiều thứ để cố gắng chứ ko ngồi lo lắng với những lời ba hoa.
Tớ thì muốn hỏi các bạn đi nhận kết quả xem đã có quyết định chính thức hay chưa thôi. không có ý gì, nên cái gì đúng ta nên nói, cái gì chuẩn ta nên làm, hãy bỏ những câu chém gió, hay tác phong của người sinh viên để thành một banker chuẩn, giỏi và bảo mật thông tin khi cần thiết.

Chỉ là suy đoán thôi mà. Từ "chắc" là một từ trong Tiếng Việt nói về suy đoán của người viết, còn việc nghĩ thế nào là tuỳ người đọc. Bình tĩnh bác nhé, làm ngân hàng cần phải cực kỳ bản lĩnh và kiên nhẫn. Chúc may mắn. Better luck next time. :x

Các ơn bác, em mới làm bank 3 năm nay cũng mới hiểu nghề 1 chút thôi. Mong bác chỉ giáo thêm hộ em :). với lại mục đích em hỏi là hỏi các bác đi nhận thông báo cho rõ thôi, chứ e ít vào diễn đàn hơn bác :), ko có nhiều thời gian như bác :). e cũng nói ở trên rồi, tin hay ko kết quả có sẽ rõ. còn e thì chắc chắn 100% thì e chia sẻ còn không thì không bao giờ e phát biểu bừa. thế thôi ạ. chúc bác sẽ sớm trở thành banker ạ.

Thông báo với các bác e đã nhận được quyết định tiếp nhận công việc. mọi người đã nhận chưa ạ? thứ hai này e bắt đầu công việc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên