SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhân sự làm việc tại Trụ sở chính [10.02.2014]

SHB hẹn 3h30 chiều nay đến 71B Hàng Trống phỏng vấn nhưng mà chắc mình không đi pc được :(

Co ai duoc goi di phong van chua a, e nop don lam chuyen vien quan ly the dc goi di pvan, vay day la phong van luon hay phong van so loai thoi a, e cung chua hieu nhieu ve vi tri quan ly the,E moi ra truong nen cung chua hieu lam. Cac anh chi giup e voi a. E cam on

Mình vừa đc gọi pv chuyên viên quản lý thẻ td sáng 18/3. Có ai pv vị trí này ko?

Co ai duoc goi di phong van chua a, e nop don lam chuyen vien quan ly the dc goi di pvan, vay day la phong van luon hay phong van so loai thoi a, e cung chua hieu nhieu ve vi tri quan ly the,E moi ra truong nen cung chua hieu lam. Cac anh chi giup e voi a. E cam on
Chị cũng chưa thi shb nên ko rõ có thi viết và pv lần nữa ko. E đc gọi pv lúc mấy h và địa điểm là 11 Hàn thuyên à?

Luc c ay goi thi goi nho nen e goi lai, c y hoi e nop ho so thi gi the tra loi thi Cv Qhkh :( vi vua moi nop tuong luc nop cai nay la ko dc, hĩcx, xau ho the

Ngày trc mình thi SHB là thi viết, sau đó mới là phỏng vấn. Chẳng hiểu sao lần này lại đi pv luôn. Mà thấy chị nhân sự nói là khi đi mang theo hồ sơ cứng như yêu cầu trên web của SHB mà b Hong fine

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên