OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TPHCM [23.10.2013]

hic 23/10 mới hết hạn thì không biết bao giờ mới duyệt xong hồ sơ nhỉ, lại chờ dài cổ rùi :(

Mình gửi hồ sơ mà có thông báo là chứng minh thư của mình đã được sử dụng trong đợt tuyển dụng này. Là sao nhỉ? Có bạn nào biết không? Bảo cho mình biết với.
bạn đã tham gia thi oceanbank lần nào trong 2 tháng gần đây k?? nếu có thì chắc k đc nữa vì bây giờ oceanbank thi online nên dữ liệu về ứng viên nó lưu lại 3 tháng liền

Mình chưa gửi hồ sơ ở Ocean đợt nào mà nó vẫn báo như vậy nghĩa là sao nhỉ? hay là bị lỗi. Mà bạn nào cho mình hỏi là sau khi nhấn nút gửi hồ sơ thì nó có báo gì cho mình biết không nhỉ?

bạn đã tham gia thi oceanbank lần nào trong 2 tháng gần đây k?? nếu có thì chắc k đc nữa vì bây giờ oceanbank thi online nên dữ liệu về ứng viên nó lưu lại 3 tháng liền
tớ chưa nộp Oceanbank lần nào cả bạn ạ. nhưng có lần tớ đang nhập dữ liệu thì mất điện. sau đó tờ về nhà nhập và gửi lại thì lại báo lỗi như thế, không biết như thế có lưu dữ liệu không bạn? bây giờ không biết hỏi ai nữa.

có kết quả rồi à bạn, đợt 1 vừa rồi là bên PGD chuyển đổi á ??? hức, thế là tạch thật à :((

Bạn chủ topic cho mình xin cái nick yh để liên lạc cái nha :D Mình hỏi tí :) Có gì bạn cứ pm vào inbox mình :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên