SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

Co chuan bi ma kien thuc thi nhieu wa. On cung chang het, thoi cung nho may man 1 phan vay. Dot k.a pv co dong ko?
Không biết nữa, tại hẹn thời gian khác nhau, mà ka nghe mấy anh bảo vệ nói là cũng đông, sáng nay một đợt, chiều một đợt, rồi mai có bạn đi phỏng vấn nữa, nên chắc là đông lắm! hic.

Không biết nữa, tại hẹn thời gian khác nhau, mà ka nghe mấy anh bảo vệ nói là cũng đông, sáng nay một đợt, chiều một đợt, rồi mai có bạn đi phỏng vấn nữa, nên chắc là đông lắm! hic.

chắc tuyển toàn người đẹp không quá, thấy yêu cầu ngoại hình đẹp không à...hihi. pv tới 3 người lận a K.A?

uhm, 3 cán bộ ngân hàng phỏng vấn mình. Ka thì không nằm trong số đẹp đó rồi! ^o^

Có ai qua tết khoảng tháng 2 mới đc thi mà có kq điem thì thông báo nhe mọi người. Mình thi 19.2 ko bik có ai thi trễ hơn nữa ko?

Có ai qua tết khoảng tháng 2 mới đc thi mà có kq điem thì thông báo nhe mọi người. Mình thi 19.2 ko bik có ai thi trễ hơn nữa ko?
Mình thi vị trí ở Hội sở, nhưng cũng khoảng sau tết 7-10 ngày là thi nè. Hôm 6/3 đã phỏng vấn nhưng chưa có kết quả hay sao ấy, hay là mình rớt rồi mà ko có thông báo j cả :(
Hôm đó cũng có 1 anh đến, bắt chuyện thì anh ấy bảo là pv kiểm ngân thì phải. GDV thấy thi cùng đợt với mình mà cũng mới pv thôi ah?

k biết pv rồi khoảng bao lâu mới có kết quả z các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,692
Thành viên mới nhất
Vehicle Movers
Back
Bên trên