[HOT] NHTMCP Phương Tây (WesternBank) tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [30.06.2013]

Bạn thi rồi hả, có nghiệp vụ không bạn? tớ chiều mai mới thi chi nhánh Bắc Ninh.

Không có, mình mới qua vòng nộp hồ sơ và phỏng vấn, 2 tuần rồi chưa thấy gì, chẳng biết có vào tới vòng thi như bạn không,hix...Mình ở Tiền Giang...
Thông tin đề thi về ngân hàng này ít lắm, lúc trước mình thấy vài bạn chia sẻ là thi môn Anh Văn và IQ thôi

Không có, mình mới qua vòng nộp hồ sơ và phỏng vấn, 2 tuần rồi chưa thấy gì, chẳng biết có vào tới vòng thi như bạn không,hix...Mình ở Tiền Giang...
Thông tin đề thi về ngân hàng này ít lắm, lúc trước mình thấy vài bạn chia sẻ là thi môn Anh Văn và IQ thôi

các bạn ơi. cho mình hỏi hà nội đã có rục rịch j chưa??? sao các tỉnh đã test hết rồi thế này?? hoang mang quá

Ai apply ở HN nếu được gọi đi test thì alo mọi ng biết với nhé hic. Sốt ruột quá

Trời ơi, mình có nên nộp CV nữa ko khi mà các bạn đã đi test và phỏng vấn hết rồi, huhu

ủa sao chưa hết hạn nộp đơn mà có nơi đã test là sao ta?? :|

bạn nào đã pv rồi share ít kinh nghiệm được ko? hình thức pv thế nào ạ? có hỏi nghiệp vụ k nè? tks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên